England FA Women Super League ·
Leicester City (W) vs Aston Villa (W)
Leicester City (W)
1 - 2
Kết thúc
Hiệp 1: 0 - 1
Aston Villa (W)
Đối đầu
Tổng quan
Thống kê 6 lần gặp nhau
0Leicester City (W) thắng
2Hòa
4Aston Villa (W) thắng
| Số trận thắng | Leicester City (W) | Aston Villa (W) |
|---|---|---|
| Sân nhà của Leicester City (W) | 0 | 1 |
| Sân nhà của Aston Villa (W) | 0 | 3 |
Diễn biến
Chưa có dữ liệu diễn biến cho trận này.
Thống kê
44%Kiểm soát bóng56%
13Tổng số cú sút7
9Sút trúng đích4
4Sút ra ngoài3
1Phạt góc10
0Thẻ vàng2
Đội hình
Chưa có dữ liệu đội hình cho trận này.
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận Leicester City (W) vs Aston Villa (W) diễn ra lúc mấy giờ?
Trận Leicester City (W) vs Aston Villa (W) thuộc England FA Women Super League diễn ra lúc 21:00, Chủ Nhật 23/01/2022 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận Leicester City (W) vs Aston Villa (W) là bao nhiêu?
Chung cuộc Leicester City (W) 1 - 2 Aston Villa (W) (hiệp 1: 0 - 1).
Lịch sử đối đầu giữa Leicester City (W) và Aston Villa (W) thế nào?
Hai đội đã gặp nhau 6 lần: Leicester City (W) thắng 0, hòa 2, Aston Villa (W) thắng 4.
