Cúp FA ·
Leicester City vs Birmingham City
Leicester City
3 - 0
Kết thúc
Hiệp 1: 0 - 0
Birmingham City
Đối đầu
Diễn biến
- Hết hiệp 1 · 0 - 0
- 47’ 1 - 0 J. Vardy Kiến tạo: M. Albrighton
- 65’ T. Roberts Ngáng chân
- 72’ 2 - 0 Y. Akgun
- 77’ M. Roberts Ngáng chân
- 88’ 3 - 0 D. Praet Kiến tạo: T. Cannon
- Hết giờ · 3 - 0
Thống kê
56%Kiểm soát bóng44%
10Tổng số cú sút19
4Sút trúng đích6
3Sút ra ngoài6
3Sút bị chặn7
5Phạt góc8
2Việt vị0
19Phạm lỗi11
0Thẻ vàng2
6Cứu thua1
491Số đường chuyền369
402Chuyền chính xác295
82%Tỷ lệ chuyền chính xác80%
Đội hình
Chưa có dữ liệu đội hình cho trận này.
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận Leicester City vs Birmingham City diễn ra lúc mấy giờ?
Trận Leicester City vs Birmingham City thuộc Cúp FA diễn ra lúc 22:00, Thứ Bảy 27/01/2024 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận Leicester City vs Birmingham City là bao nhiêu?
Chung cuộc Leicester City 3 - 0 Birmingham City (hiệp 1: 0 - 0).
Trận Leicester City vs Birmingham City diễn ra ở sân nào?
Trận đấu diễn ra trên sân King Power Stadium.
