Switzerland Super League ·
Lausanne Sports vs FC Zurich
Lausanne Sports
2 - 3
Kết thúc
Hiệp 1: 1 - 0
FC Zurich
Đối đầu
Lịch sử đối đầu
25/04/26Switzerland Super League
Lausanne Sports
3 - 0
FC Zurich
T
05/03/26Switzerland Super League
FC Zurich
1 - 2
Lausanne Sports
T
02/11/25Switzerland Super League
FC Zurich
1 - 2
Lausanne Sports
T
10/08/25Switzerland Super League
Lausanne Sports
1 - 2
FC Zurich
B
03/04/25Switzerland Super League
FC Zurich
2 - 2
Lausanne Sports
H
08/12/24Switzerland Super League
Lausanne Sports
3 - 0
FC Zurich
T
11/08/24Switzerland Super League
FC Zurich
2 - 0
Lausanne Sports
B
13/04/24Switzerland Super League
Lausanne Sports
1 - 0
FC Zurich
T
01/02/24Switzerland Super League
FC Zurich
2 - 2
Lausanne Sports
H
23/09/23Switzerland Super League
Lausanne Sports
0 - 0
FC Zurich
H
Tổng quan
Thống kê 30 lần gặp nhau
8Lausanne Sports thắng
10Hòa
12FC Zurich thắng
| Số trận thắng | Lausanne Sports | FC Zurich |
|---|---|---|
| Sân nhà của Lausanne Sports | 5 | 6 |
| Sân nhà của FC Zurich | 3 | 6 |
Diễn biến
Chưa có dữ liệu diễn biến cho trận này.
Thống kê
Chưa có số liệu thống kê cho trận này.
Đội hình
Lausanne Sports
4-3-3
Thủ môn
- 90 Melvin Mastil
Hậu vệ
- 2 Brandon Soppy
- 3 Tyler Fredricson
- 71 Abdou Karim Sow
- 18 Morgan Poaty
Tiền vệ
- 80 Sekou Kone
- 10 Olivier Custodio
- 16 Nicky Medja Beloko
Tiền đạo
- 9 Enzo Molebe
- 78 Omar Janneh
- 91 Florent Mollet
Dự bị
- 20 Hamza Abdallah
- 7 Alban Ajdini
- 6 Theo Bergvall
- 11 Nathan Butler-Oyedeji
- 1 Thomas Castella
- 47 Souleymane NDiaye
- 5 Dircsi Ngonzo
- 24 Jamie Roche
- 17 Seydou Traore
HLV: Luka Elsner
FC Zurich
4-1-4-1
Thủ môn
- 1 Silas Huber
Hậu vệ
- 44 Sebastian Walker
- 42 Alexander Hack
- 2 Lindrit Kamberi
- 3 Selmin Hodza
Tiền vệ
- 17 Kevin Spadanuda
- 7 Bledian Krasniqi
- 38 Miguel Reichmuth
- 11 Umeh Emmanuel
Tiền vệ
- 21 Leandro Schodler
Tiền đạo
- 19 Philippe Paulin Keny
Dự bị
- 18 Bangoura M.
- 14 Nevio Di Giusto
- 6 Cosimo Fiorini
- 48 Kelechi Daniel Ihendu
- 22 Chris Kablan
- 13 Heinz Lindner
- 9 Juan Jose Perea Mendoza
- 49 Din Ramic
- 29 Damienus Reverson
HLV: Marcel Koller
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận Lausanne Sports vs FC Zurich diễn ra lúc mấy giờ?
Trận Lausanne Sports vs FC Zurich thuộc Switzerland Super League diễn ra lúc 23:00, Thứ Bảy 29/08/2026 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận Lausanne Sports vs FC Zurich là bao nhiêu?
Chung cuộc Lausanne Sports 2 - 3 FC Zurich (hiệp 1: 1 - 0).
Trận Lausanne Sports vs FC Zurich diễn ra ở sân nào?
Trận đấu diễn ra trên sân Stade Olympique de la Pontaise.
Lịch sử đối đầu giữa Lausanne Sports và FC Zurich thế nào?
Hai đội đã gặp nhau 30 lần: Lausanne Sports thắng 8, hòa 10, FC Zurich thắng 12.
