Albania Super league ·
KS Dinamo Tirana vs KF Tirana
KS Dinamo Tirana
2 - 3
Kết thúc
Hiệp 1: 1 - 0
KF Tirana
Đối đầu
Lịch sử đối đầu
28/10/23Albania Super league
KF Tirana
1 - 1
KS Dinamo Tirana
H
28/08/23Albania Super league
KS Dinamo Tirana
2 - 3
KF Tirana
B
21/05/22Albania Super league
KS Dinamo Tirana
2 - 1
KF Tirana
T
19/03/22Albania Super league
KF Tirana
1 - 0
KS Dinamo Tirana
B
25/01/22Albania Super league
KS Dinamo Tirana
0 - 1
KF Tirana
B
19/11/21Albania Cup
KF Tirana
2 - 0
KS Dinamo Tirana
B
07/11/21Albania Super league
KF Tirana
4 - 0
KS Dinamo Tirana
B
03/11/21Albania Cup
KS Dinamo Tirana
2 - 0
KF Tirana
T
Tổng quan
Thống kê 20 lần gặp nhau
5KS Dinamo Tirana thắng
4Hòa
11KF Tirana thắng
| Số trận thắng | KS Dinamo Tirana | KF Tirana |
|---|---|---|
| Sân nhà của KS Dinamo Tirana | 4 | 5 |
| Sân nhà của KF Tirana | 1 | 6 |
Diễn biến
- 7’ F. Andoni Thẻ vàng
- 25’ 1 - 0 B. Zabergja
- 29’ L. Latifi Thẻ vàng
- Hết hiệp 1 · 1 - 0
- 46’ 2 - 0 F. Andoni
- 54’ R. Haxhiu Thẻ vàng
- 57’ 2 - 1 E. Hoxhallari
- 59’ 2 - 2 A. Deliu
- 61’ F. Pergjoni Thẻ vàng
- 63’ I. Allmuca Thẻ vàng
- 68’ J. Behiratche Thẻ vàng
- 81’ 2 - 3 L. Latifi
- Hết giờ · 2 - 3
Thống kê
42%Kiểm soát bóng58%
5Tổng số cú sút9
2Sút trúng đích3
3Sút ra ngoài6
1Phạt góc3
4Thẻ vàng3
Đội hình
Chưa có dữ liệu đội hình cho trận này.
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận KS Dinamo Tirana vs KF Tirana diễn ra lúc mấy giờ?
Trận KS Dinamo Tirana vs KF Tirana thuộc Albania Super league diễn ra lúc 23:00, Thứ Sáu 12/01/2024 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận KS Dinamo Tirana vs KF Tirana là bao nhiêu?
Chung cuộc KS Dinamo Tirana 2 - 3 KF Tirana (hiệp 1: 1 - 0).
Lịch sử đối đầu giữa KS Dinamo Tirana và KF Tirana thế nào?
Hai đội đã gặp nhau 20 lần: KS Dinamo Tirana thắng 5, hòa 4, KF Tirana thắng 11.
