V League ·
Khatoco Khanh Hoa vs Cong An TP Ho Chi Minh
Khatoco Khanh Hoa
0 - 1
Kết thúc
Hiệp 1: 0 - 1
Cong An TP Ho Chi Minh
Đối đầu
Lịch sử đối đầu
Tổng quan
Thống kê 15 lần gặp nhau
10Khatoco Khanh Hoa thắng
2Hòa
3Cong An TP Ho Chi Minh thắng
| Số trận thắng | Khatoco Khanh Hoa | Cong An TP Ho Chi Minh |
|---|---|---|
| Sân nhà của Khatoco Khanh Hoa | 4 | 1 |
| Sân nhà của Cong An TP Ho Chi Minh | 6 | 2 |
Diễn biến
- 27’ 0 - 1 S. Patino
- Hết hiệp 1 · 0 - 1
- 54’ C. T. Doan Thẻ vàng
- 59’ Dao Quoc Gia Thẻ vàng
- 84’ Tran Trong Hieu Thẻ vàng
- 89’ Thẻ vàng
- Hết giờ · 0 - 1
Thống kê
61%Kiểm soát bóng39%
11Tổng số cú sút7
6Sút trúng đích2
5Sút ra ngoài5
5Phạt góc5
2Thẻ vàng2
Đội hình
Chưa có dữ liệu đội hình cho trận này.
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận Khatoco Khanh Hoa vs Cong An TP Ho Chi Minh diễn ra lúc mấy giờ?
Trận Khatoco Khanh Hoa vs Cong An TP Ho Chi Minh thuộc V League diễn ra lúc 17:00, Chủ Nhật 30/06/2024 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận Khatoco Khanh Hoa vs Cong An TP Ho Chi Minh là bao nhiêu?
Chung cuộc Khatoco Khanh Hoa 0 - 1 Cong An TP Ho Chi Minh (hiệp 1: 0 - 1).
Lịch sử đối đầu giữa Khatoco Khanh Hoa và Cong An TP Ho Chi Minh thế nào?
Hai đội đã gặp nhau 15 lần: Khatoco Khanh Hoa thắng 10, hòa 2, Cong An TP Ho Chi Minh thắng 3.
