Albania Super league ·
KF Laci vs KS Bylis
KF Laci
0 - 0
Kết thúc
Hiệp 1: 0 - 0
KS Bylis
Đối đầu
Lịch sử đối đầu
Tổng quan
Thống kê 20 lần gặp nhau
10KF Laci thắng
3Hòa
7KS Bylis thắng
| Số trận thắng | KF Laci | KS Bylis |
|---|---|---|
| Sân nhà của KF Laci | 6 | 3 |
| Sân nhà của KS Bylis | 4 | 4 |
Diễn biến
- 15’ K. Lleshi Thẻ vàng
- 20’ Bruno Thẻ vàng
- Hết hiệp 1 · 0 - 0
- 85’ H. Sulovari Thẻ vàng
- 90’ M. Ofori Thẻ vàng
- Hết giờ · 0 - 0
Thống kê
1Thẻ vàng3
Đội hình
Chưa có dữ liệu đội hình cho trận này.
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận KF Laci vs KS Bylis diễn ra lúc mấy giờ?
Trận KF Laci vs KS Bylis thuộc Albania Super league diễn ra lúc 22:00, Thứ Bảy 31/08/2024 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận KF Laci vs KS Bylis là bao nhiêu?
Chung cuộc KF Laci 0 - 0 KS Bylis (hiệp 1: 0 - 0).
Trận KF Laci vs KS Bylis diễn ra ở sân nào?
Trận đấu diễn ra trên sân Laci Stadium.
Lịch sử đối đầu giữa KF Laci và KS Bylis thế nào?
Hai đội đã gặp nhau 20 lần: KF Laci thắng 10, hòa 3, KS Bylis thắng 7.
