Israel Leumit League ·
Kafr Qasim vs Hapoel Natzrat Illit
Kafr Qasim
2 - 0
Kết thúc
Hiệp 1: 1 - 0
Hapoel Natzrat Illit
Đối đầu
Lịch sử đối đầu
07/02/24Israel Leumit League
Hapoel Natzrat Illit
3 - 0
Kafr Qasim
B
21/09/23Israel Leumit League
Kafr Qasim
1 - 1
Hapoel Natzrat Illit
H
28/04/23Israel Leumit League
Kafr Qasim
0 - 2
Hapoel Natzrat Illit
B
17/02/23Israel Leumit League
Hapoel Natzrat Illit
1 - 0
Kafr Qasim
B
01/11/22Israel Leumit League
Kafr Qasim
2 - 2
Hapoel Natzrat Illit
H
Tổng quan
Thống kê 11 lần gặp nhau
0Kafr Qasim thắng
6Hòa
5Hapoel Natzrat Illit thắng
| Số trận thắng | Kafr Qasim | Hapoel Natzrat Illit |
|---|---|---|
| Sân nhà của Kafr Qasim | 0 | 3 |
| Sân nhà của Hapoel Natzrat Illit | 0 | 2 |
Diễn biến
- 43’ 1 - 0 H. Fuchs
- Hết hiệp 1 · 1 - 0
- 74’ 2 - 0 E. Bader
- Hết giờ · 2 - 0
Thống kê
56%Kiểm soát bóng44%
11Tổng số cú sút4
6Sút trúng đích0
5Sút ra ngoài4
6Phạt góc1
2Thẻ vàng4
Đội hình
Chưa có dữ liệu đội hình cho trận này.
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận Kafr Qasim vs Hapoel Natzrat Illit diễn ra lúc mấy giờ?
Trận Kafr Qasim vs Hapoel Natzrat Illit thuộc Israel Leumit League diễn ra lúc 00:00, Thứ Tư 06/11/2024 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận Kafr Qasim vs Hapoel Natzrat Illit là bao nhiêu?
Chung cuộc Kafr Qasim 2 - 0 Hapoel Natzrat Illit (hiệp 1: 1 - 0).
Lịch sử đối đầu giữa Kafr Qasim và Hapoel Natzrat Illit thế nào?
Hai đội đã gặp nhau 11 lần: Kafr Qasim thắng 0, hòa 6, Hapoel Natzrat Illit thắng 5.
