K League 1 ·
Jeonbuk Hyundai Motors vs Jeju SK FC
Jeonbuk Hyundai Motors
2 - 0
Kết thúc
Hiệp 1: 1 - 0
Jeju SK FC
Đối đầu
Lịch sử đối đầu
23/04/23K League 1
Jeju SK FC
0 - 2
Jeonbuk Hyundai Motors
T
16/10/22K League 1
Jeju SK FC
1 - 2
Jeonbuk Hyundai Motors
T
30/07/22K League 1
Jeonbuk Hyundai Motors
1 - 0
Jeju SK FC
T
28/05/22K League 1
Jeonbuk Hyundai Motors
0 - 2
Jeju SK FC
B
12/03/22K League 1
Jeju SK FC
2 - 0
Jeonbuk Hyundai Motors
B
Tổng quan
Thống kê 20 lần gặp nhau
11Jeonbuk Hyundai Motors thắng
5Hòa
4Jeju SK FC thắng
| Số trận thắng | Jeonbuk Hyundai Motors | Jeju SK FC |
|---|---|---|
| Sân nhà của Jeonbuk Hyundai Motors | 6 | 2 |
| Sân nhà của Jeju SK FC | 5 | 2 |
Diễn biến
- 10’ 1 - 0 Lim Chai-Min (o.g.) Phản lưới nhà
- Hết hiệp 1 · 1 - 0
- 46’ Jeong Tae-Wook Thẻ vàng
- 85’ 2 - 0 Moon Seon-Min
- Hết giờ · 2 - 0
Thống kê
48%Kiểm soát bóng52%
12Tổng số cú sút15
7Sút trúng đích5
5Sút ra ngoài10
3Phạt góc9
4Việt vị2
13Phạm lỗi4
2Thẻ vàng0
9Cứu thua3
Đội hình
Jeonbuk Hyundai Motors
4-4-2
Thủ môn
- 1 Kim Jeong Hoon
Hậu vệ
- 32 Jung Woo Jae ↓
- 3 Jeong Tae Wook
- 15 Koo Ja Ryong
- 33 Kim Moon Hwan
Tiền vệ
- 11 Lee Dong Jun ↓
- 4 Park Jin Seop
- 29 Ryu Jae Moon ↓
- 17 Song Min Kyu ↓
Tiền đạo
- 10 Cho Gue-sung
- 21 Amano Jun ↓
Dự bị
- 29 Si-Hyeon Gong
- 9 Gustavo Henrique da Silva Sousa ↑
- 7 Han Kyo Won ↑
- 29 Kim Geon Woong
- 27 Seon-Min Moon ↑
- 8 Paik Seung Ho ↑
- 27 Chang woo Park ↑
HLV: Jeong-yong Jung
Jeju SK FC
3-4-3
Thủ môn
- 1 Kim Dong Jun
Hậu vệ
- 13 Jung Woon
- 26 Lim Chai Min
- 20 Kim Oh Kyu ↓
Tiền vệ
- 11 Kim Seung Seop ↓
- 30 Bong-soo Kim
- 25 Jong mu Han ↓
- 2 Tae-hyeon Ahn
Tiền đạo
- 14 Seo Jin-Su
- 9 Yuri Jonathan Vitor Coelho ↓
- 10 Isnairo Reis Silva Morais
Dự bị
- 22 Dae-hwan Kim ↑
- 77 Kim Ju Gong ↑
- Kim Keun Bae
- 13 Lee Gi-Hyuk ↑
- 32 Lee Ju Yong ↑
- 10 Jonathan Ring
- 3 Je-Woon Yeon ↑
HLV: Sergio Costa
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận Jeonbuk Hyundai Motors vs Jeju SK FC diễn ra lúc mấy giờ?
Trận Jeonbuk Hyundai Motors vs Jeju SK FC thuộc K League 1 diễn ra lúc 16:00, Thứ Bảy 01/07/2023 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận Jeonbuk Hyundai Motors vs Jeju SK FC là bao nhiêu?
Chung cuộc Jeonbuk Hyundai Motors 2 - 0 Jeju SK FC (hiệp 1: 1 - 0).
Trận Jeonbuk Hyundai Motors vs Jeju SK FC diễn ra ở sân nào?
Trận đấu diễn ra trên sân Jeonju World Cup Stadium.
Lịch sử đối đầu giữa Jeonbuk Hyundai Motors và Jeju SK FC thế nào?
Hai đội đã gặp nhau 20 lần: Jeonbuk Hyundai Motors thắng 11, hòa 5, Jeju SK FC thắng 4.
