Serbian Superliga ·
IMT Novi Beograd vs Radnicki 1923 Kragujevac
IMT Novi Beograd
1 - 0
Kết thúc
Hiệp 1: 1 - 0
Radnicki 1923 Kragujevac
1
Đối đầu
Tổng quan
Thống kê 3 lần gặp nhau
1IMT Novi Beograd thắng
0Hòa
2Radnicki 1923 Kragujevac thắng
| Số trận thắng | IMT Novi Beograd | Radnicki 1923 Kragujevac |
|---|---|---|
| Sân nhà của IMT Novi Beograd | 1 | 1 |
| Sân nhà của Radnicki 1923 Kragujevac | 0 | 1 |
Diễn biến
- 5’ S. Colovic Đá hỏng penalty
- 20’ 1 - 0 L. Lukovic Kiến tạo: M. Lukovic
- 36’ M. Mitrovic Thẻ vàng
- 41’ A. Radovanovic Thẻ vàng
- 45+5’ M. Vidovic Thẻ vàng
- 45+5’ M. Vidovic Thẻ vàng thứ hai
- Hết hiệp 1 · 1 - 0
- 61’ Z. Lambulic Thẻ vàng
- 80’ U. Stamenic Thẻ vàng
- 90+1’ D. Jovanovic Thẻ vàng
- Hết giờ · 1 - 0
Thống kê
50%Kiểm soát bóng50%
9Tổng số cú sút6
3Sút trúng đích1
6Sút ra ngoài5
1Sút bị chặn2
3Phạt góc4
0Việt vị5
17Phạm lỗi12
2Thẻ vàng5
0Thẻ đỏ1
1Cứu thua2
407Số đường chuyền378
Đội hình
Chưa có dữ liệu đội hình cho trận này.
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận IMT Novi Beograd vs Radnicki 1923 Kragujevac diễn ra lúc mấy giờ?
Trận IMT Novi Beograd vs Radnicki 1923 Kragujevac thuộc Serbian Superliga diễn ra lúc 21:30, Thứ Năm 21/09/2023 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận IMT Novi Beograd vs Radnicki 1923 Kragujevac là bao nhiêu?
Chung cuộc IMT Novi Beograd 1 - 0 Radnicki 1923 Kragujevac (hiệp 1: 1 - 0).
Lịch sử đối đầu giữa IMT Novi Beograd và Radnicki 1923 Kragujevac thế nào?
Hai đội đã gặp nhau 3 lần: IMT Novi Beograd thắng 1, hòa 0, Radnicki 1923 Kragujevac thắng 2.
