Iceland Cup ·
Hviti Riddarinn vs Grindavik
Hviti Riddarinn
0 - 3
Kết thúc
Hiệp 1: 0 - 1
Grindavik
Đối đầu
Lịch sử đối đầu
Tổng quan
Thống kê 1 lần gặp nhau
0Hviti Riddarinn thắng
0Hòa
1Grindavik thắng
| Số trận thắng | Hviti Riddarinn | Grindavik |
|---|---|---|
| Sân nhà của Hviti Riddarinn | 0 | 0 |
| Sân nhà của Grindavik | 0 | 1 |
Diễn biến
- 14’ 0 - 1 Bàn thắng
- Hết hiệp 1 · 0 - 1
- 70’ 0 - 2 Bàn thắng
- 88’ 0 - 3 Bàn thắng
- Hết giờ · 0 - 3
Thống kê
10Tổng số cú sút8
3Sút trúng đích7
7Sút ra ngoài1
3Phạt góc10
2Thẻ vàng1
Đội hình
Chưa có dữ liệu đội hình cho trận này.
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận Hviti Riddarinn vs Grindavik diễn ra lúc mấy giờ?
Trận Hviti Riddarinn vs Grindavik thuộc Iceland Cup diễn ra lúc 02:15, Thứ Bảy 13/04/2024 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận Hviti Riddarinn vs Grindavik là bao nhiêu?
Chung cuộc Hviti Riddarinn 0 - 3 Grindavik (hiệp 1: 0 - 1).
Lịch sử đối đầu giữa Hviti Riddarinn và Grindavik thế nào?
Hai đội đã gặp nhau 1 lần: Hviti Riddarinn thắng 0, hòa 0, Grindavik thắng 1.
