Croatia 2.HNL ·
HNK Vukovar 91 vs Bijelo Brdo
HNK Vukovar 91
2 - 2
Kết thúc
Hiệp 1: 1 - 0
Bijelo Brdo
Đối đầu
Lịch sử đối đầu
09/03/24Croatia 2.HNL
HNK Vukovar 91
3 - 2
Bijelo Brdo
T
11/10/23Croatia 2.HNL
Bijelo Brdo
1 - 3
HNK Vukovar 91
T
27/09/23Croatia Cup
HNK Vukovar 91
4 - 1
Bijelo Brdo
T
15/04/23Croatia 2.HNL
Bijelo Brdo
2 - 1
HNK Vukovar 91
B
12/11/22Croatia 2.HNL
HNK Vukovar 91
1 - 1
Bijelo Brdo
H
27/08/22Croatia 2.HNL
Bijelo Brdo
1 - 1
HNK Vukovar 91
H
Tổng quan
Thống kê 9 lần gặp nhau
3HNK Vukovar 91 thắng
5Hòa
1Bijelo Brdo thắng
| Số trận thắng | HNK Vukovar 91 | Bijelo Brdo |
|---|---|---|
| Sân nhà của HNK Vukovar 91 | 2 | 0 |
| Sân nhà của Bijelo Brdo | 1 | 1 |
Diễn biến
- 6’ 1 - 0 Z. Mustedanagic
- 23’ Thẻ vàng
- 26’ Thẻ vàng
- 33’ Thẻ vàng
- Hết hiệp 1 · 1 - 0
- 66’ 2 - 0 R. Gonzalez
- 82’ 2 - 1 J. Tomasevic
- 90’ Thẻ vàng
- 90+1’ 2 - 2 I. Pejic (pen.) Penalty
- Hết giờ · 2 - 2
Thống kê
56%Kiểm soát bóng44%
14Tổng số cú sút12
6Sút trúng đích6
8Sút ra ngoài6
5Phạt góc6
3Thẻ vàng1
Đội hình
Chưa có dữ liệu đội hình cho trận này.
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận HNK Vukovar 91 vs Bijelo Brdo diễn ra lúc mấy giờ?
Trận HNK Vukovar 91 vs Bijelo Brdo thuộc Croatia 2.HNL diễn ra lúc 21:30, Thứ Năm 04/04/2024 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận HNK Vukovar 91 vs Bijelo Brdo là bao nhiêu?
Chung cuộc HNK Vukovar 91 2 - 2 Bijelo Brdo (hiệp 1: 1 - 0).
Lịch sử đối đầu giữa HNK Vukovar 91 và Bijelo Brdo thế nào?
Hai đội đã gặp nhau 9 lần: HNK Vukovar 91 thắng 3, hòa 5, Bijelo Brdo thắng 1.
