Estonia Champions League ·
Harju JK Laagri vs Parnu JK Vaprus
Harju JK Laagri
0 - 1
Kết thúc
Hiệp 1: 0 - 0
Parnu JK Vaprus
Đối đầu
Lịch sử đối đầu
05/04/25Estonia Champions League
Parnu JK Vaprus
1 - 1
Harju JK Laagri
H
27/10/23Estonia Champions League
Parnu JK Vaprus
0 - 0
Harju JK Laagri
H
02/09/23Estonia Champions League
Harju JK Laagri
0 - 4
Parnu JK Vaprus
B
28/05/23Estonia Champions League
Parnu JK Vaprus
0 - 1
Harju JK Laagri
T
28/04/23Estonia Champions League
Harju JK Laagri
1 - 2
Parnu JK Vaprus
B
Tổng quan
Thống kê 6 lần gặp nhau
2Harju JK Laagri thắng
2Hòa
2Parnu JK Vaprus thắng
| Số trận thắng | Harju JK Laagri | Parnu JK Vaprus |
|---|---|---|
| Sân nhà của Harju JK Laagri | 1 | 2 |
| Sân nhà của Parnu JK Vaprus | 1 | 0 |
Diễn biến
- 18’ J. Poder VAR
- 43’ K. Aloe Thẻ vàng
- Hết hiệp 1 · 0 - 0
- 48’ J. Poder Thẻ vàng
- 48’ Thẻ vàng
- 52’ K. Roomussaar Thẻ vàng
- 65’ R. Reimaa Thẻ vàng
- 72’ I. Kartau Thẻ vàng
- 89’ 0 - 1 S. Kapper
- 90+2’ Thẻ vàng
- Hết giờ · 0 - 1
Thống kê
48%Kiểm soát bóng52%
8Tổng số cú sút12
1Sút trúng đích6
7Sút ra ngoài6
0Phạt góc4
4Thẻ vàng4
Đội hình
Harju JK Laagri
4-2-3-1
Thủ môn
- 97 Ivans Baturins
Hậu vệ
- 4 Andres Jarve
- 3 Andreas Kaevats
- 24 Kaspar Laur
- 14 Kirill Aleksandr Antonov ↓
Tiền vệ
- 66 Kaspar Roomussaar ↓
- 87 Jose Martin Ribeiro ↓
Tiền vệ
- 23 Daniil Rudenko
- 5 Imre Kartau ↓
- 9 Karel Eerme
Tiền đạo
- 11 Ander Joosep Kose ↓
Dự bị
- 47 Karl-Erik Ennuste ↑
- Jako Kariste
- 17 Marten Kelement ↑
- 20 Kristofer Piht ↑
- 7 Reinhard Reimaa ↑
- 10 Ander Sikk
- 95 Sigvard Suppi ↑
- 1 Jan Martti Vainula
HLV: Nuuma L.
Parnu JK Vaprus
3-4-1-2
Thủ môn
- 16 Ott Nomm
Hậu vệ
- 15 Kevin Aloe
- 4 Magnus Villota
- 28 Marko Lipp
Tiền vệ
- 9 Joosep Poder ↓
Tiền vệ
- 10 Enrico Veensalu
- 8 Tristan Pajo
- 20 Henri Valja
- 90 Joonas Sild
Tiền đạo
- 7 Virgo Vallik
- 17 Sander Kapper
Dự bị
- 5 Siim Aer
- 11 Kevin Kauber
- 5 Ekke Keskula
- 42 Matthias Limberg ↑
- Reimo Madissoo
- 14 Rasmus Orm
- 3 Karl Tristan Rand
- 12 Markkus Ristimets
- Markkus Seppik
- 1 Hendrik Vainu
HLV: Igor Prins
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận Harju JK Laagri vs Parnu JK Vaprus diễn ra lúc mấy giờ?
Trận Harju JK Laagri vs Parnu JK Vaprus thuộc Estonia Champions League diễn ra lúc 18:30, Thứ Bảy 26/04/2025 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận Harju JK Laagri vs Parnu JK Vaprus là bao nhiêu?
Chung cuộc Harju JK Laagri 0 - 1 Parnu JK Vaprus (hiệp 1: 0 - 0).
Lịch sử đối đầu giữa Harju JK Laagri và Parnu JK Vaprus thế nào?
Hai đội đã gặp nhau 6 lần: Harju JK Laagri thắng 2, hòa 2, Parnu JK Vaprus thắng 2.
