Estonia Champions League ·
Harju JK Laagri vs FC Flora Tallinn
Harju JK Laagri
2 - 3
Kết thúc
Hiệp 1: 0 - 2
FC Flora Tallinn
1
Đối đầu
Lịch sử đối đầu
Tổng quan
Thống kê 3 lần gặp nhau
0Harju JK Laagri thắng
0Hòa
3FC Flora Tallinn thắng
| Số trận thắng | Harju JK Laagri | FC Flora Tallinn |
|---|---|---|
| Sân nhà của Harju JK Laagri | 0 | 1 |
| Sân nhà của FC Flora Tallinn | 0 | 2 |
Diễn biến
- 3’ J. Kariste Thẻ vàng
- 25’ 0 - 1 K. Vassiljev Kiến tạo: N. Mihhailov
- 43’ 0 - 2 N. Mihhailov Kiến tạo: R. Alliku
- Hết hiệp 1 · 0 - 2
- 51’ R. Alliku Thẻ đỏ
- 56’ T. Usta Đá hỏng penalty
- 67’ 1 - 2 K. Eerme
- 70’ 2 - 2 K. Usta Kiến tạo: A. Ivanjusin
- 84’ R. Veering Thẻ vàng
- 86’ D. Mashchenko Thẻ vàng
- 90+1’ A. Jarva Thẻ vàng
- 90+5’ K. Kriis Thẻ vàng
- 90+6’ 2 - 3 K. Vassiljev (pen.) Penalty
- 90+7’ K. Vassiljev Thẻ vàng
- 90+7’ D. Kuraksin Thẻ vàng
- Hết giờ · 2 - 3
Thống kê
55%Kiểm soát bóng45%
13Tổng số cú sút7
7Sút trúng đích4
6Sút ra ngoài3
5Phạt góc4
4Thẻ vàng3
0Thẻ đỏ1
Đội hình
Chưa có dữ liệu đội hình cho trận này.
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận Harju JK Laagri vs FC Flora Tallinn diễn ra lúc mấy giờ?
Trận Harju JK Laagri vs FC Flora Tallinn thuộc Estonia Champions League diễn ra lúc 21:00, Chủ Nhật 22/10/2023 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận Harju JK Laagri vs FC Flora Tallinn là bao nhiêu?
Chung cuộc Harju JK Laagri 2 - 3 FC Flora Tallinn (hiệp 1: 0 - 2).
Lịch sử đối đầu giữa Harju JK Laagri và FC Flora Tallinn thế nào?
Hai đội đã gặp nhau 3 lần: Harju JK Laagri thắng 0, hòa 0, FC Flora Tallinn thắng 3.
