Israel Leumit League ·
Hapoel Rishon Lezion vs Ironi Nir Ramat HaSharon
Hapoel Rishon Lezion
0 - 0
Kết thúc
Hiệp 1: 0 - 0
Ironi Nir Ramat HaSharon
Đối đầu
Tổng quan
Thống kê 20 lần gặp nhau
7Hapoel Rishon Lezion thắng
8Hòa
5Ironi Nir Ramat HaSharon thắng
| Số trận thắng | Hapoel Rishon Lezion | Ironi Nir Ramat HaSharon |
|---|---|---|
| Sân nhà của Hapoel Rishon Lezion | 4 | 4 |
| Sân nhà của Ironi Nir Ramat HaSharon | 3 | 1 |
Diễn biến
Chưa có dữ liệu diễn biến cho trận này.
Thống kê
50%Kiểm soát bóng50%
12Tổng số cú sút10
3Sút trúng đích4
9Sút ra ngoài6
7Phạt góc4
1Thẻ vàng4
Đội hình
Chưa có dữ liệu đội hình cho trận này.
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận Hapoel Rishon Lezion vs Ironi Nir Ramat HaSharon diễn ra lúc mấy giờ?
Trận Hapoel Rishon Lezion vs Ironi Nir Ramat HaSharon thuộc Israel Leumit League diễn ra lúc 20:00, Thứ Sáu 25/02/2022 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận Hapoel Rishon Lezion vs Ironi Nir Ramat HaSharon là bao nhiêu?
Chung cuộc Hapoel Rishon Lezion 0 - 0 Ironi Nir Ramat HaSharon (hiệp 1: 0 - 0).
Trận Hapoel Rishon Lezion vs Ironi Nir Ramat HaSharon diễn ra ở sân nào?
Trận đấu diễn ra trên sân Haberfield Stadium.
Lịch sử đối đầu giữa Hapoel Rishon Lezion và Ironi Nir Ramat HaSharon thế nào?
Hai đội đã gặp nhau 20 lần: Hapoel Rishon Lezion thắng 7, hòa 8, Ironi Nir Ramat HaSharon thắng 5.
