Israel Leumit League ·
Hapoel Natzrat Illit vs Hapoel Raanana
Hapoel Natzrat Illit
0 - 0
Kết thúc
Hiệp 1: 0 - 0
Hapoel Raanana
Đối đầu
Tổng quan
Thống kê 12 lần gặp nhau
4Hapoel Natzrat Illit thắng
4Hòa
4Hapoel Raanana thắng
| Số trận thắng | Hapoel Natzrat Illit | Hapoel Raanana |
|---|---|---|
| Sân nhà của Hapoel Natzrat Illit | 3 | 2 |
| Sân nhà của Hapoel Raanana | 1 | 2 |
Diễn biến
Chưa có dữ liệu diễn biến cho trận này.
Thống kê
59%Kiểm soát bóng41%
5Tổng số cú sút4
1Sút trúng đích0
4Sút ra ngoài4
4Phạt góc2
3Thẻ vàng3
Đội hình
Chưa có dữ liệu đội hình cho trận này.
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận Hapoel Natzrat Illit vs Hapoel Raanana diễn ra lúc mấy giờ?
Trận Hapoel Natzrat Illit vs Hapoel Raanana thuộc Israel Leumit League diễn ra lúc 20:00, Thứ Sáu 20/12/2024 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận Hapoel Natzrat Illit vs Hapoel Raanana là bao nhiêu?
Chung cuộc Hapoel Natzrat Illit 0 - 0 Hapoel Raanana (hiệp 1: 0 - 0).
Trận Hapoel Natzrat Illit vs Hapoel Raanana diễn ra ở sân nào?
Trận đấu diễn ra trên sân Green Stadium.
Lịch sử đối đầu giữa Hapoel Natzrat Illit và Hapoel Raanana thế nào?
Hai đội đã gặp nhau 12 lần: Hapoel Natzrat Illit thắng 4, hòa 4, Hapoel Raanana thắng 4.
