Israel Cup ·
Hapoel Natzrat Illit vs Hapoel Herzliya
Hapoel Natzrat Illit
4 - 0
Kết thúc
Hiệp 1: 3 - 0
Hapoel Herzliya
Đối đầu
Thống kê 5 lần gặp nhau
2Hapoel Natzrat Illit thắng
1Hòa
2Hapoel Herzliya thắng
| Số trận thắng | Hapoel Natzrat Illit | Hapoel Herzliya |
|---|---|---|
| Sân nhà của Hapoel Natzrat Illit | 2 | 0 |
| Sân nhà của Hapoel Herzliya | 0 | 2 |
Diễn biến
- 26’ 1 - 0 N. Shedo
- 33’ 2 - 0 E. Berkman
- 39’ 3 - 0 B. Mizan
- Hết hiệp 1 · 3 - 0
- 51’ 4 - 0 J. Shalloufy
- Hết giờ · 4 - 0
Thống kê
50%Kiểm soát bóng50%
14Tổng số cú sút10
8Sút trúng đích4
6Sút ra ngoài6
8Phạt góc4
0Thẻ vàng2
Đội hình
Chưa có dữ liệu đội hình cho trận này.
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận Hapoel Natzrat Illit vs Hapoel Herzliya diễn ra lúc mấy giờ?
Trận Hapoel Natzrat Illit vs Hapoel Herzliya thuộc Israel Cup diễn ra lúc 00:00, Thứ Hai 29/01/2024 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận Hapoel Natzrat Illit vs Hapoel Herzliya là bao nhiêu?
Chung cuộc Hapoel Natzrat Illit 4 - 0 Hapoel Herzliya (hiệp 1: 3 - 0).
Lịch sử đối đầu giữa Hapoel Natzrat Illit và Hapoel Herzliya thế nào?
Hai đội đã gặp nhau 5 lần: Hapoel Natzrat Illit thắng 2, hòa 1, Hapoel Herzliya thắng 2.
