Israel Premier League ·
Hapoel Hadera vs Maccabi Haifa
Hapoel Hadera
1 - 3
Kết thúc
Hiệp 1: 1 - 0
Maccabi Haifa
Đối đầu
Hai đội chưa có lịch sử đối đầu trong dữ liệu.
Diễn biến
- 30’ E. Azoulay Thẻ vàng
- 32’ 1 - 0 M. Zalka Kiến tạo: I. Sangare
- 37’ M. Mbodj Thẻ vàng
- Hết hiệp 1 · 1 - 0
- 50’ 1 - 1 D. Saba Kiến tạo: D. Haziza
- 74’ M. Zalka Thẻ vàng
- 77’ D. Lababidi Thẻ vàng
- 78’ A. Seck Thẻ vàng
- 78’ N. Bardea Thẻ vàng
- 81’ M. Kandil Thẻ vàng
- 85’ 1 - 2 A. Seck
- 89’ D. Saba Thẻ vàng
- 90+7’ 1 - 3 D. David Kiến tạo: G. Kinda
- Hết giờ · 1 - 3
Thống kê
32%Kiểm soát bóng68%
2Tổng số cú sút12
1Sút trúng đích7
1Sút ra ngoài5
3Phạt góc4
0Việt vị4
17Phạm lỗi16
4Thẻ vàng4
4Cứu thua0
250Số đường chuyền509
Đội hình
Chưa có dữ liệu đội hình cho trận này.
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận Hapoel Hadera vs Maccabi Haifa diễn ra lúc mấy giờ?
Trận Hapoel Hadera vs Maccabi Haifa thuộc Israel Premier League diễn ra lúc 00:30, Chủ Nhật 02/02/2025 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận Hapoel Hadera vs Maccabi Haifa là bao nhiêu?
Chung cuộc Hapoel Hadera 1 - 3 Maccabi Haifa (hiệp 1: 1 - 0).
Trận Hapoel Hadera vs Maccabi Haifa diễn ra ở sân nào?
Trận đấu diễn ra trên sân Afula Illit Stadium.
