Israel Leumit League ·
Hapoel Acre FC vs Hapoel Umm Al Fahm
Hapoel Acre FC
3 - 2
Kết thúc
Hiệp 1: 3 - 0
Hapoel Umm Al Fahm
1
Đối đầu
Lịch sử đối đầu
18/02/25Israel Leumit League
Hapoel Acre FC
1 - 0
Hapoel Umm Al Fahm
T
18/10/24Israel Leumit League
Hapoel Umm Al Fahm
1 - 2
Hapoel Acre FC
T
18/07/24International Club Friendly
Hapoel Umm Al Fahm
1 - 0
Hapoel Acre FC
B
23/01/24Israel Leumit League
Hapoel Acre FC
2 - 2
Hapoel Umm Al Fahm
H
07/09/23Israel Leumit League
Hapoel Umm Al Fahm
0 - 0
Hapoel Acre FC
H
12/05/23Israel Leumit League
Hapoel Umm Al Fahm
1 - 3
Hapoel Acre FC
T
03/01/23Israel Leumit League
Hapoel Acre FC
0 - 1
Hapoel Umm Al Fahm
B
26/08/22Israel Leumit League
Hapoel Acre FC
1 - 1
Hapoel Umm Al Fahm
H
21/01/22Israel Leumit League
Hapoel Akko
0 - 0
Hapoel Umm Al Fahm
H
01/10/21Israel Leumit League
Hapoel Umm Al Fahm
4 - 3
Hapoel Akko
T
Tổng quan
Thống kê 19 lần gặp nhau
4Hapoel Acre FC thắng
6Hòa
9Hapoel Umm Al Fahm thắng
| Số trận thắng | Hapoel Acre FC | Hapoel Umm Al Fahm |
|---|---|---|
| Sân nhà của Hapoel Acre FC | 1 | 4 |
| Sân nhà của Hapoel Umm Al Fahm | 3 | 5 |
Diễn biến
- 10’ 1 - 0 I. Burns
- 19’ 2 - 0 I. Burns
- 45+1’ 3 - 0 Marco Tulio
- Hết hiệp 1 · 3 - 0
- 68’ 3 - 1 A. Kayal (pen.) Penalty
- 78’ 3 - 2 I. Golan
- Hết giờ · 3 - 2
Thống kê
17Tổng số cú sút10
11Sút trúng đích8
6Sút ra ngoài2
5Phạt góc3
0Thẻ vàng1
0Thẻ đỏ1
Đội hình
Chưa có dữ liệu đội hình cho trận này.
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận Hapoel Acre FC vs Hapoel Umm Al Fahm diễn ra lúc mấy giờ?
Trận Hapoel Acre FC vs Hapoel Umm Al Fahm thuộc Israel Leumit League diễn ra lúc 20:00, Thứ Sáu 09/05/2025 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận Hapoel Acre FC vs Hapoel Umm Al Fahm là bao nhiêu?
Chung cuộc Hapoel Acre FC 3 - 2 Hapoel Umm Al Fahm (hiệp 1: 3 - 0).
Trận Hapoel Acre FC vs Hapoel Umm Al Fahm diễn ra ở sân nào?
Trận đấu diễn ra trên sân Acre Municipal Stadium.
Lịch sử đối đầu giữa Hapoel Acre FC và Hapoel Umm Al Fahm thế nào?
Hai đội đã gặp nhau 19 lần: Hapoel Acre FC thắng 4, hòa 6, Hapoel Umm Al Fahm thắng 9.
