Myanmar Professional League ·
Hantharwady United vs Ispe FC
Hantharwady United
1 - 1
Kết thúc
Hiệp 1: 0 - 1
Ispe FC
Đối đầu
Lịch sử đối đầu
27/09/25Myanmar Professional League
Ispe FC
2 - 2
Hantharwady United
H
16/02/25Myanmar Professional League
Ispe FC
0 - 0
Hantharwady United
H
25/08/24Myanmar Professional League
Hantharwady United
3 - 1
Ispe FC
T
16/12/23Myanmar Professional League
Ispe FC
3 - 0
Hantharwady United
B
03/07/23Myanmar Professional League
Hantharwady United
1 - 2
Ispe FC
B
05/10/22Myanmar Professional League
Hantharwady United
3 - 1
Ispe FC
T
09/07/22Myanmar Professional League
Ispe FC
1 - 0
Hantharwady United
B
30/08/20Myanmar Professional League
Ispe FC
0 - 1
Hantharwady United
T
08/03/20Myanmar Professional League
Hantharwady United
5 - 0
Ispe FC
T
Tổng quan
Thống kê 10 lần gặp nhau
5Hantharwady United thắng
2Hòa
3Ispe FC thắng
| Số trận thắng | Hantharwady United | Ispe FC |
|---|---|---|
| Sân nhà của Hantharwady United | 3 | 1 |
| Sân nhà của Ispe FC | 2 | 2 |
Diễn biến
Chưa có dữ liệu diễn biến cho trận này.
Thống kê
Chưa có số liệu thống kê cho trận này.
Đội hình
Chưa có dữ liệu đội hình cho trận này.
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận Hantharwady United vs Ispe FC diễn ra lúc mấy giờ?
Trận Hantharwady United vs Ispe FC thuộc Myanmar Professional League diễn ra lúc 16:30, Thứ Tư 04/02/2026 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận Hantharwady United vs Ispe FC là bao nhiêu?
Chung cuộc Hantharwady United 1 - 1 Ispe FC (hiệp 1: 0 - 1).
Lịch sử đối đầu giữa Hantharwady United và Ispe FC thế nào?
Hai đội đã gặp nhau 10 lần: Hantharwady United thắng 5, hòa 2, Ispe FC thắng 3.
