Chinese Football Association Jia League ·
Guangxi Hengchen vs Nanjing City
Guangxi Hengchen
1 - 0
Kết thúc
Hiệp 1: 1 - 0
Nanjing City
Đối đầu
Hai đội chưa có lịch sử đối đầu trong dữ liệu.
Diễn biến
Chưa có dữ liệu diễn biến cho trận này.
Thống kê
Chưa có số liệu thống kê cho trận này.
Đội hình
Chưa có dữ liệu đội hình cho trận này.
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận Guangxi Hengchen vs Nanjing City diễn ra lúc mấy giờ?
Trận Guangxi Hengchen vs Nanjing City thuộc Chinese Football Association Jia League diễn ra lúc 18:30, Thứ Bảy 25/04/2026 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận Guangxi Hengchen vs Nanjing City là bao nhiêu?
Chung cuộc Guangxi Hengchen 1 - 0 Nanjing City (hiệp 1: 1 - 0).
Trận Guangxi Hengchen vs Nanjing City diễn ra ở sân nào?
Trận đấu diễn ra trên sân Guigang sports center.
