Costa Rica Primera Division ·
Guadalupe FC vs Herediano
Guadalupe FC
0 - 0
Kết thúc
Hiệp 1: 0 - 0
Herediano
1
Đối đầu
Lịch sử đối đầu
13/03/23Costa Rica Primera Division
Guadalupe FC
0 - 4
Herediano
B
15/01/23Costa Rica Primera Division
Herediano
1 - 0
Guadalupe FC
B
04/09/22Costa Rica Primera Division
Guadalupe FC
0 - 5
Herediano
B
24/07/22Costa Rica Primera Division
Herediano
1 - 0
Guadalupe FC
B
13/05/22Costa Rica Primera Division
Herediano
0 - 0
Guadalupe FC
H
06/03/22Costa Rica Primera Division
Guadalupe FC
1 - 1
Herediano
H
20/09/21Costa Rica Primera Division
Guadalupe FC
0 - 2
Herediano
B
29/07/21Costa Rica Primera Division
Herediano
0 - 1
Guadalupe FC
T
Tổng quan
Thống kê 20 lần gặp nhau
2Guadalupe FC thắng
8Hòa
10Herediano thắng
| Số trận thắng | Guadalupe FC | Herediano |
|---|---|---|
| Sân nhà của Guadalupe FC | 1 | 4 |
| Sân nhà của Herediano | 1 | 6 |
Diễn biến
- 14’ H. Quiros Thẻ vàng
- 15’ K. Carvajal Thẻ vàng
- 42’ M. Hernandez Đá hỏng penalty
- 45+2’ D. Araya Thẻ vàng
- Hết hiệp 1 · 0 - 0
- 81’ G. Montes Thẻ vàng
- 85’ P. Santamaria Thẻ vàng
- 85’ M. Hernandez Thẻ vàng
- 85’ G. Montes Thẻ vàng thứ hai
- Hết giờ · 0 - 0
Thống kê
55%Kiểm soát bóng45%
9Tổng số cú sút14
2Sút trúng đích4
7Sút ra ngoài10
6Phạt góc6
1Việt vị0
11Phạm lỗi8
2Thẻ vàng5
0Thẻ đỏ1
5Cứu thua2
Đội hình
Chưa có dữ liệu đội hình cho trận này.
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận Guadalupe FC vs Herediano diễn ra lúc mấy giờ?
Trận Guadalupe FC vs Herediano thuộc Costa Rica Primera Division diễn ra lúc 09:00, Thứ Sáu 25/07/2025 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận Guadalupe FC vs Herediano là bao nhiêu?
Chung cuộc Guadalupe FC 0 - 0 Herediano (hiệp 1: 0 - 0).
Trận Guadalupe FC vs Herediano diễn ra ở sân nào?
Trận đấu diễn ra trên sân Estadio Coyella Fonseca.
Lịch sử đối đầu giữa Guadalupe FC và Herediano thế nào?
Hai đội đã gặp nhau 20 lần: Guadalupe FC thắng 2, hòa 8, Herediano thắng 10.
