Austria Erste Division ·
Grazer AK vs SKU Amstetten
Grazer AK
3 - 0
Kết thúc
Hiệp 1: 0 - 0
SKU Amstetten
Đối đầu
Lịch sử đối đầu
Tổng quan
Thống kê 8 lần gặp nhau
2Grazer AK thắng
4Hòa
2SKU Amstetten thắng
| Số trận thắng | Grazer AK | SKU Amstetten |
|---|---|---|
| Sân nhà của Grazer AK | 1 | 1 |
| Sân nhà của SKU Amstetten | 1 | 1 |
Diễn biến
- 32’ Thẻ vàng
- 39’ Thẻ vàng
- Hết hiệp 1 · 0 - 0
- 53’ 1 - 0 L. Jastremski Kiến tạo: M. Liendl
- 73’ M. Lang Thẻ vàng
- 74’ E. Scherf Thẻ vàng
- 75’ 2 - 0 M. Liendl (pen.) Penalty
- 87’ P. Koller Thẻ vàng
- 90+2’ 3 - 0 D. Peham
- Hết giờ · 3 - 0
Thống kê
51%Kiểm soát bóng49%
11Tổng số cú sút5
3Sút trúng đích0
8Sút ra ngoài5
7Phạt góc5
6Việt vị1
9Phạm lỗi9
4Thẻ vàng1
3Cứu thua3
Đội hình
Chưa có dữ liệu đội hình cho trận này.
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận Grazer AK vs SKU Amstetten diễn ra lúc mấy giờ?
Trận Grazer AK vs SKU Amstetten thuộc Austria Erste Division diễn ra lúc 00:15, Thứ Bảy 27/05/2023 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận Grazer AK vs SKU Amstetten là bao nhiêu?
Chung cuộc Grazer AK 3 - 0 SKU Amstetten (hiệp 1: 0 - 0).
Lịch sử đối đầu giữa Grazer AK và SKU Amstetten thế nào?
Hai đội đã gặp nhau 8 lần: Grazer AK thắng 2, hòa 4, SKU Amstetten thắng 2.
