Rwanda National League ·
Gorilla FC vs Musanze FC
Gorilla FC
1
0 - 2
Kết thúc
Hiệp 1: 0 - 2
Musanze FC
Đối đầu
Lịch sử đối đầu
Tổng quan
Thống kê 3 lần gặp nhau
1Gorilla FC thắng
0Hòa
2Musanze FC thắng
| Số trận thắng | Gorilla FC | Musanze FC |
|---|---|---|
| Sân nhà của Gorilla FC | 1 | 0 |
| Sân nhà của Musanze FC | 0 | 2 |
Diễn biến
Chưa có dữ liệu diễn biến cho trận này.
Thống kê
6Tổng số cú sút4
2Sút trúng đích2
4Sút ra ngoài2
4Phạt góc1
2Thẻ vàng0
1Thẻ đỏ0
Đội hình
Chưa có dữ liệu đội hình cho trận này.
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận Gorilla FC vs Musanze FC diễn ra lúc mấy giờ?
Trận Gorilla FC vs Musanze FC thuộc Rwanda National League diễn ra lúc 20:00, Thứ Tư 12/10/2022 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận Gorilla FC vs Musanze FC là bao nhiêu?
Chung cuộc Gorilla FC 0 - 2 Musanze FC (hiệp 1: 0 - 2).
Lịch sử đối đầu giữa Gorilla FC và Musanze FC thế nào?
Hai đội đã gặp nhau 3 lần: Gorilla FC thắng 1, hòa 0, Musanze FC thắng 2.
