Argentine Division 1 ·
Godoy Cruz Antonio Tomba vs Lanus
Godoy Cruz Antonio Tomba
2 - 1
Kết thúc
Hiệp 1: 1 - 1
Lanus
Đối đầu
Lịch sử đối đầu
Tổng quan
Thống kê 20 lần gặp nhau
6Godoy Cruz Antonio Tomba thắng
4Hòa
10Lanus thắng
| Số trận thắng | Godoy Cruz Antonio Tomba | Lanus |
|---|---|---|
| Sân nhà của Godoy Cruz Antonio Tomba | 4 | 4 |
| Sân nhà của Lanus | 2 | 6 |
Diễn biến
Chưa có dữ liệu diễn biến cho trận này.
Thống kê
39%Kiểm soát bóng61%
21Tổng số cú sút7
7Sút trúng đích1
5Sút ra ngoài3
9Sút bị chặn3
8Phạt góc5
3Việt vị1
10Phạm lỗi8
3Thẻ vàng1
0Cứu thua5
267Số đường chuyền437
168Chuyền chính xác336
63%Tỷ lệ chuyền chính xác77%
Đội hình
Chưa có dữ liệu đội hình cho trận này.
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận Godoy Cruz Antonio Tomba vs Lanus diễn ra lúc mấy giờ?
Trận Godoy Cruz Antonio Tomba vs Lanus thuộc Argentine Division 1 diễn ra lúc 23:00, Chủ Nhật 17/07/2022 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận Godoy Cruz Antonio Tomba vs Lanus là bao nhiêu?
Chung cuộc Godoy Cruz Antonio Tomba 2 - 1 Lanus (hiệp 1: 1 - 1).
Trận Godoy Cruz Antonio Tomba vs Lanus diễn ra ở sân nào?
Trận đấu diễn ra trên sân Felicia nogonbart Stadium.
Ai là trọng tài trận Godoy Cruz Antonio Tomba vs Lanus?
Trọng tài điều khiển trận đấu là Facundo.Tello.Figueroa.
Lịch sử đối đầu giữa Godoy Cruz Antonio Tomba và Lanus thế nào?
Hai đội đã gặp nhau 20 lần: Godoy Cruz Antonio Tomba thắng 6, hòa 4, Lanus thắng 10.
