Primera Division de Paraguay ·
General Caballero LJM vs Guarani CA
General Caballero LJM
0 - 1
Kết thúc
Hiệp 1: 0 - 1
Guarani CA
Đối đầu
Lịch sử đối đầu
11/06/23Primera Division de Paraguay
General Caballero LJM
0 - 0
Guarani CA
H
11/04/23Primera Division de Paraguay
Guarani CA
3 - 1
General Caballero LJM
B
24/09/22Primera Division de Paraguay
General Caballero LJM
3 - 0
Guarani CA
T
08/09/22Paraguay Cup
General Caballero LJM
1 - 3
Guarani CA
B
22/07/22Primera Division de Paraguay
Guarani CA
2 - 1
General Caballero LJM
B
22/05/22Primera Division de Paraguay
General Caballero LJM
0 - 4
Guarani CA
B
13/03/22Primera Division de Paraguay
Guarani CA
3 - 1
General Caballero LJM
B
Tổng quan
Thống kê 16 lần gặp nhau
4General Caballero LJM thắng
1Hòa
11Guarani CA thắng
| Số trận thắng | General Caballero LJM | Guarani CA |
|---|---|---|
| Sân nhà của General Caballero LJM | 2 | 6 |
| Sân nhà của Guarani CA | 2 | 5 |
Diễn biến
- 5’ 0 - 1 F. Santander Kiến tạo: E. Moreira
- 11’ F. Salomoni Thẻ vàng
- 12’ J. Marabel Đá hỏng penalty
- Hết hiệp 1 · 0 - 1
- Hết giờ · 0 - 1
Thống kê
57%Kiểm soát bóng43%
11Tổng số cú sút7
2Sút trúng đích4
9Sút ra ngoài3
11Phạt góc4
0Thẻ vàng1
Đội hình
Chưa có dữ liệu đội hình cho trận này.
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận General Caballero LJM vs Guarani CA diễn ra lúc mấy giờ?
Trận General Caballero LJM vs Guarani CA thuộc Primera Division de Paraguay diễn ra lúc 06:00, Thứ Hai 28/08/2023 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận General Caballero LJM vs Guarani CA là bao nhiêu?
Chung cuộc General Caballero LJM 0 - 1 Guarani CA (hiệp 1: 0 - 1).
Lịch sử đối đầu giữa General Caballero LJM và Guarani CA thế nào?
Hai đội đã gặp nhau 16 lần: General Caballero LJM thắng 4, hòa 1, Guarani CA thắng 11.
