Primera Division de Paraguay ·
General Caballero LJM vs FC Nacional Asuncion
General Caballero LJM
1 - 2
Kết thúc
Hiệp 1: 0 - 2
FC Nacional Asuncion
Đối đầu
Lịch sử đối đầu
24/01/24Primera Division de Paraguay
FC Nacional Asuncion
2 - 2
General Caballero LJM
H
02/11/23Primera Division de Paraguay
General Caballero LJM
0 - 0
FC Nacional Asuncion
H
21/08/23Primera Division de Paraguay
FC Nacional Asuncion
2 - 3
General Caballero LJM
T
24/04/23Primera Division de Paraguay
FC Nacional Asuncion
2 - 0
General Caballero LJM
B
12/02/23Primera Division de Paraguay
General Caballero LJM
0 - 1
FC Nacional Asuncion
B
20/09/22Primera Division de Paraguay
FC Nacional Asuncion
1 - 0
General Caballero LJM
B
18/07/22Primera Division de Paraguay
General Caballero LJM
1 - 2
FC Nacional Asuncion
B
14/05/22Primera Division de Paraguay
FC Nacional Asuncion
1 - 2
General Caballero LJM
T
05/03/22Primera Division de Paraguay
General Caballero LJM
1 - 2
FC Nacional Asuncion
B
Tổng quan
Thống kê 17 lần gặp nhau
4General Caballero LJM thắng
2Hòa
11FC Nacional Asuncion thắng
| Số trận thắng | General Caballero LJM | FC Nacional Asuncion |
|---|---|---|
| Sân nhà của General Caballero LJM | 1 | 6 |
| Sân nhà của FC Nacional Asuncion | 3 | 5 |
Diễn biến
- 1’ 0 - 1 O. Gaona Lugo
- 24’ G. Arevalos Thẻ vàng
- 25’ 0 - 2 J. Alfaro (pen.) Penalty
- 35’ C. Gonzalez Thẻ vàng
- Hết hiệp 1 · 0 - 2
- 59’ 1 - 2 B. Blasi (o.g.) Phản lưới nhà
- 76’ J. L. Alfaro Thẻ vàng
- 80’ A. Silva Thẻ vàng
- 90+4’ L. Guillen Thẻ vàng
- Hết giờ · 1 - 2
Thống kê
50%Kiểm soát bóng50%
21Tổng số cú sút11
4Sút trúng đích4
17Sút ra ngoài7
6Phạt góc5
2Thẻ vàng2
Đội hình
Chưa có dữ liệu đội hình cho trận này.
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận General Caballero LJM vs FC Nacional Asuncion diễn ra lúc mấy giờ?
Trận General Caballero LJM vs FC Nacional Asuncion thuộc Primera Division de Paraguay diễn ra lúc 07:30, Chủ Nhật 14/04/2024 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận General Caballero LJM vs FC Nacional Asuncion là bao nhiêu?
Chung cuộc General Caballero LJM 1 - 2 FC Nacional Asuncion (hiệp 1: 0 - 2).
Lịch sử đối đầu giữa General Caballero LJM và FC Nacional Asuncion thế nào?
Hai đội đã gặp nhau 17 lần: General Caballero LJM thắng 4, hòa 2, FC Nacional Asuncion thắng 11.
