National Premier Leagues Western Australia ·
Floreat Athena vs Balcatta FC
Floreat Athena
2 - 1
Kết thúc
Hiệp 1: 1 - 0
Balcatta FC
Đối đầu
Lịch sử đối đầu
08/07/23National Premier Leagues Western Australia
Floreat Athena
1 - 1
Balcatta FC
H
27/05/23National Premier Leagues Western Australia
Balcatta FC
0 - 0
Floreat Athena
H
18/06/22National Premier Leagues Western Australia
Balcatta FC
2 - 3
Floreat Athena
T
26/03/22National Premier Leagues Western Australia
Floreat Athena
5 - 0
Balcatta FC
T
12/06/21National Premier Leagues Western Australia
Balcatta FC
1 - 5
Floreat Athena
T
21/03/21National Premier Leagues Western Australia
Floreat Athena
2 - 1
Balcatta FC
T
Tổng quan
Thống kê 20 lần gặp nhau
14Floreat Athena thắng
5Hòa
1Balcatta FC thắng
| Số trận thắng | Floreat Athena | Balcatta FC |
|---|---|---|
| Sân nhà của Floreat Athena | 6 | 1 |
| Sân nhà của Balcatta FC | 8 | 0 |
Diễn biến
- 33’ 1 - 0 Bàn thắng
- Hết hiệp 1 · 1 - 0
- 68’ 2 - 0 Bàn thắng
- 70’ 2 - 1 Bàn thắng
- Hết giờ · 2 - 1
Thống kê
36%Kiểm soát bóng64%
9Tổng số cú sút6
4Sút trúng đích2
5Sút ra ngoài4
2Phạt góc6
3Thẻ vàng0
Đội hình
Chưa có dữ liệu đội hình cho trận này.
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận Floreat Athena vs Balcatta FC diễn ra lúc mấy giờ?
Trận Floreat Athena vs Balcatta FC thuộc National Premier Leagues Western Australia diễn ra lúc 14:00, Thứ Bảy 04/05/2024 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận Floreat Athena vs Balcatta FC là bao nhiêu?
Chung cuộc Floreat Athena 2 - 1 Balcatta FC (hiệp 1: 1 - 0).
Lịch sử đối đầu giữa Floreat Athena và Balcatta FC thế nào?
Hai đội đã gặp nhau 20 lần: Floreat Athena thắng 14, hòa 5, Balcatta FC thắng 1.
