Bosnia and Herzegovina Cup ·
FK Velez Mostar vs HSK Zrinjski Mostar
FK Velez Mostar
1
0 - 1
Kết thúc
Hiệp 1: 0 - 0
HSK Zrinjski Mostar
Đối đầu
Lịch sử đối đầu
24/04/23Bosnia and Herzegovina Premier League
FK Velez Mostar
0 - 1
HSK Zrinjski Mostar
B
09/03/23Bosnia and Herzegovina Premier League
FK Velez Mostar
1 - 3
HSK Zrinjski Mostar
B
12/10/22Bosnia and Herzegovina Premier League
HSK Zrinjski Mostar
1 - 0
FK Velez Mostar
B
11/05/22Bosnia and Herzegovina Premier League
HSK Zrinjski Mostar
1 - 1
FK Velez Mostar
H
15/10/21Bosnia and Herzegovina Premier League
FK Velez Mostar
0 - 1
HSK Zrinjski Mostar
B
15/09/21Bosnia and Herzegovina Premier League
HSK Zrinjski Mostar
2 - 1
FK Velez Mostar
B
Tổng quan
Thống kê 20 lần gặp nhau
3FK Velez Mostar thắng
4Hòa
13HSK Zrinjski Mostar thắng
| Số trận thắng | FK Velez Mostar | HSK Zrinjski Mostar |
|---|---|---|
| Sân nhà của FK Velez Mostar | 3 | 6 |
| Sân nhà của HSK Zrinjski Mostar | 0 | 7 |
Diễn biến
- Hết hiệp 1 · 0 - 0
- 49’ T. Sikalo Thẻ vàng
- 51’ 0 - 1 M. Cuze
- 68’ P. Sucic Thẻ vàng
- 85’ M. Malekinusic Thẻ vàng
- 89’ N. Bilbija Thẻ vàng
- 90+3’ A. Hrkac Thẻ vàng
- 90+4’ E. Vehabovic Thẻ đỏ
- 90+7’ Thẻ vàng
- Hết giờ · 0 - 1
Thống kê
44%Kiểm soát bóng56%
1Tổng số cú sút1
1Sút trúng đích1
2Phạt góc7
3Thẻ vàng3
1Thẻ đỏ0
Đội hình
Chưa có dữ liệu đội hình cho trận này.
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận FK Velez Mostar vs HSK Zrinjski Mostar diễn ra lúc mấy giờ?
Trận FK Velez Mostar vs HSK Zrinjski Mostar thuộc Bosnia and Herzegovina Cup diễn ra lúc 23:00, Thứ Tư 17/05/2023 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận FK Velez Mostar vs HSK Zrinjski Mostar là bao nhiêu?
Chung cuộc FK Velez Mostar 0 - 1 HSK Zrinjski Mostar (hiệp 1: 0 - 0).
Lịch sử đối đầu giữa FK Velez Mostar và HSK Zrinjski Mostar thế nào?
Hai đội đã gặp nhau 20 lần: FK Velez Mostar thắng 3, hòa 4, HSK Zrinjski Mostar thắng 13.
