Latvian Higher League ·
FK Liepaja vs FK Rigas Futbola skola
FK Liepaja
2
0 - 2
Kết thúc
Hiệp 1: 0 - 0
FK Rigas Futbola skola
Đối đầu
Lịch sử đối đầu
08/05/26Latvian Higher League
FK Rigas Futbola skola
5 - 0
FK Liepaja
B
13/03/26Latvian Higher League
FK Liepaja
0 - 1
FK Rigas Futbola skola
B
28/09/25Latvian Higher League
FK Liepaja
2 - 2
FK Rigas Futbola skola
H
04/07/25Latvian Higher League
FK Rigas Futbola skola
2 - 1
FK Liepaja
B
14/05/25Latvian Higher League
FK Liepaja
2 - 1
FK Rigas Futbola skola
T
29/03/25Latvian Higher League
FK Rigas Futbola skola
4 - 1
FK Liepaja
B
21/09/24Latvian Higher League
FK Rigas Futbola skola
2 - 0
FK Liepaja
B
01/07/24Latvian Higher League
FK Liepaja
1 - 3
FK Rigas Futbola skola
B
10/05/24Latvian Higher League
FK Rigas Futbola skola
4 - 1
FK Liepaja
B
30/03/24Latvian Higher League
FK Liepaja
0 - 3
FK Rigas Futbola skola
B
Tổng quan
Thống kê 20 lần gặp nhau
1FK Liepaja thắng
5Hòa
14FK Rigas Futbola skola thắng
| Số trận thắng | FK Liepaja | FK Rigas Futbola skola |
|---|---|---|
| Sân nhà của FK Liepaja | 1 | 6 |
| Sân nhà của FK Rigas Futbola skola | 0 | 8 |
Diễn biến
Chưa có dữ liệu diễn biến cho trận này.
Thống kê
Chưa có số liệu thống kê cho trận này.
Đội hình
FK Liepaja
4-2-3-1
Thủ môn
- 24 Davis Oss
Hậu vệ
- 35 Vladislavs Sorokins
- 4 Marvin Martins Santos
- 33 Ilja Korotkovs
- 3 Kirils Iljins
Tiền vệ
- 2 Bart Straalman
- 22 Irad Mushindi
Tiền vệ
- 31 Chovanie Amatkarijo
- 55 Fellipe Cardoso
- 23 Amar Haidara
Tiền đạo
- 18 Joseph Ede
Dự bị
- 14 Djibril Gueye
- 29 Lauris Lakutis
- 44 Kyvon Leidsman
- 7 Abiodun Ogunniyi
- 8 Ivans Patrikejevs
- Danijel Petkovic
- 7 Ingars Pulis
- Amilcar Silva
- 70 Amadou Traore
FK Rigas Futbola skola
4-1-4-1
Thủ môn
- 16 Jevgenijs Nerugals
Hậu vệ
- 99 Shina Kumater
- 43 Ziga Lipuscek
- 23 Herdi Prenga
- 6 Aleksandar Filipovic
Tiền vệ
- 49 Martins Kigurs
- 18 Dmitrijs Zelenkovs
- 66 Modou Saidy
- 11 Roberts Savalnieks
Tiền vệ
- 26 Stefan Panic
Tiền đạo
- 22 Darko Lemajic
Dự bị
- 7 Ismael Diomande
- 17 Cedric Kouadio
- 77 Gauthier Mankenda
- 23 Rihards Matrevics
- 30 Haruna Rasid Njie
- 18 Strahinja Rakic
- Niks Sliede
- 70 Mor Talla Gaye
- 4 Roberts Veips
HLV: Viktors Morozs
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận FK Liepaja vs FK Rigas Futbola skola diễn ra lúc mấy giờ?
Trận FK Liepaja vs FK Rigas Futbola skola thuộc Latvian Higher League diễn ra lúc 23:00, Thứ Sáu 26/06/2026 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận FK Liepaja vs FK Rigas Futbola skola là bao nhiêu?
Chung cuộc FK Liepaja 0 - 2 FK Rigas Futbola skola (hiệp 1: 0 - 0).
Lịch sử đối đầu giữa FK Liepaja và FK Rigas Futbola skola thế nào?
Hai đội đã gặp nhau 20 lần: FK Liepaja thắng 1, hòa 5, FK Rigas Futbola skola thắng 14.
