Azerbaijan Cup ·
FK Kapaz Ganca vs Baku Sporting
FK Kapaz Ganca
22:00
28/10/2026
Baku Sporting
Đối đầu
Lịch sử đối đầu
Tổng quan
Thống kê 1 lần gặp nhau
0FK Kapaz Ganca thắng
1Hòa
0Baku Sporting thắng
| Số trận thắng | FK Kapaz Ganca | Baku Sporting |
|---|---|---|
| Sân nhà của FK Kapaz Ganca | 0 | 0 |
| Sân nhà của Baku Sporting | 0 | 0 |
Diễn biến
Diễn biến sẽ được cập nhật khi trận đấu bắt đầu.
Thống kê
Thống kê sẽ có khi trận đấu bắt đầu.
Đội hình
Đội hình ra sân thường được công bố khoảng 1 giờ trước giờ bóng lăn.
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận FK Kapaz Ganca vs Baku Sporting diễn ra lúc mấy giờ?
Trận FK Kapaz Ganca vs Baku Sporting thuộc Azerbaijan Cup diễn ra lúc 22:00, Thứ Tư 28/10/2026 (giờ Việt Nam).
Lịch sử đối đầu giữa FK Kapaz Ganca và Baku Sporting thế nào?
Hai đội đã gặp nhau 1 lần: FK Kapaz Ganca thắng 0, hòa 1, Baku Sporting thắng 0.
