Serbia Prva Liga ·
FK Graficar Beograd vs IMT Novi Beograd
FK Graficar Beograd
1 - 0
Kết thúc
Hiệp 1: 1 - 0
IMT Novi Beograd
Đối đầu
Lịch sử đối đầu
Tổng quan
Thống kê 6 lần gặp nhau
1FK Graficar Beograd thắng
2Hòa
3IMT Novi Beograd thắng
| Số trận thắng | FK Graficar Beograd | IMT Novi Beograd |
|---|---|---|
| Sân nhà của FK Graficar Beograd | 1 | 1 |
| Sân nhà của IMT Novi Beograd | 0 | 2 |
Diễn biến
Chưa có dữ liệu diễn biến cho trận này.
Thống kê
43%Kiểm soát bóng57%
12Tổng số cú sút15
3Sút trúng đích3
9Sút ra ngoài12
2Phạt góc8
6Thẻ vàng2
Đội hình
Chưa có dữ liệu đội hình cho trận này.
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận FK Graficar Beograd vs IMT Novi Beograd diễn ra lúc mấy giờ?
Trận FK Graficar Beograd vs IMT Novi Beograd thuộc Serbia Prva Liga diễn ra lúc 22:00, Thứ Bảy 20/08/2022 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận FK Graficar Beograd vs IMT Novi Beograd là bao nhiêu?
Chung cuộc FK Graficar Beograd 1 - 0 IMT Novi Beograd (hiệp 1: 1 - 0).
Lịch sử đối đầu giữa FK Graficar Beograd và IMT Novi Beograd thế nào?
Hai đội đã gặp nhau 6 lần: FK Graficar Beograd thắng 1, hòa 2, IMT Novi Beograd thắng 3.
