Kazakhstan Premier League ·
FK Atyrau vs FC Shakhtyor Karagandy
FK Atyrau
1 - 0
Kết thúc
Hiệp 1: 1 - 0
FC Shakhtyor Karagandy
1
Đối đầu
Lịch sử đối đầu
15/06/24Kazakhstan Premier League
FC Shakhtyor Karagandy
0 - 3
FK Atyrau
T
05/08/23Kazakhstan Premier League
FC Shakhtyor Karagandy
2 - 2
FK Atyrau
H
13/05/23Kazakhstan Premier League
FK Atyrau
2 - 1
FC Shakhtyor Karagandy
T
30/10/22Kazakhstan Premier League
FK Atyrau
2 - 2
FC Shakhtyor Karagandy
H
20/08/22Kazakhstan Premier League
FC Shakhtyor Karagandy
0 - 0
FK Atyrau
H
30/10/21Kazakhstan Premier League
FC Shakhtyor Karagandy
3 - 1
FK Atyrau
B
14/03/21Kazakhstan Premier League
FK Atyrau
0 - 1
FC Shakhtyor Karagandy
B
Tổng quan
Thống kê 20 lần gặp nhau
6FK Atyrau thắng
8Hòa
6FC Shakhtyor Karagandy thắng
| Số trận thắng | FK Atyrau | FC Shakhtyor Karagandy |
|---|---|---|
| Sân nhà của FK Atyrau | 4 | 1 |
| Sân nhà của FC Shakhtyor Karagandy | 2 | 5 |
Diễn biến
- 27’ 1 - 0 N. Signevich
- 28’ Thẻ vàng
- Hết hiệp 1 · 1 - 0
- 70’ Thẻ vàng
- 73’ Thẻ vàng
- 85’ L. Adams Thẻ đỏ
- 88’ Thẻ vàng
- 90+1’ Thẻ vàng
- Hết giờ · 1 - 0
Thống kê
8Tổng số cú sút7
5Sút trúng đích5
3Sút ra ngoài2
3Phạt góc0
1Thẻ vàng4
0Thẻ đỏ1
Đội hình
Chưa có dữ liệu đội hình cho trận này.
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận FK Atyrau vs FC Shakhtyor Karagandy diễn ra lúc mấy giờ?
Trận FK Atyrau vs FC Shakhtyor Karagandy thuộc Kazakhstan Premier League diễn ra lúc 20:00, Thứ Bảy 24/08/2024 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận FK Atyrau vs FC Shakhtyor Karagandy là bao nhiêu?
Chung cuộc FK Atyrau 1 - 0 FC Shakhtyor Karagandy (hiệp 1: 1 - 0).
Trận FK Atyrau vs FC Shakhtyor Karagandy diễn ra ở sân nào?
Trận đấu diễn ra trên sân Munayshy Stadium.
Lịch sử đối đầu giữa FK Atyrau và FC Shakhtyor Karagandy thế nào?
Hai đội đã gặp nhau 20 lần: FK Atyrau thắng 6, hòa 8, FC Shakhtyor Karagandy thắng 6.
