Hungary Borsodi Liga ·
Ferencvarosi TC vs Nyiregyhaza
Ferencvarosi TC
1 - 3
Kết thúc
Hiệp 1: 0 - 2
Nyiregyhaza
Đối đầu
Lịch sử đối đầu
10/08/25Hungary Borsodi Liga
Nyiregyhaza
1 - 4
Ferencvarosi TC
T
20/04/25Hungary Borsodi Liga
Ferencvarosi TC
7 - 0
Nyiregyhaza
T
15/12/24Hungary Borsodi Liga
Nyiregyhaza
0 - 1
Ferencvarosi TC
T
02/09/24Hungary Borsodi Liga
Ferencvarosi TC
2 - 1
Nyiregyhaza
T
25/04/24Hungary - Cup
Nyiregyhaza
1 - 2
Ferencvarosi TC
T
Tổng quan
Thống kê 13 lần gặp nhau
9Ferencvarosi TC thắng
2Hòa
2Nyiregyhaza thắng
| Số trận thắng | Ferencvarosi TC | Nyiregyhaza |
|---|---|---|
| Sân nhà của Ferencvarosi TC | 5 | 0 |
| Sân nhà của Nyiregyhaza | 4 | 2 |
Diễn biến
Chưa có dữ liệu diễn biến cho trận này.
Thống kê
Chưa có số liệu thống kê cho trận này.
Đội hình
Ferencvarosi TC
3-5-2
Thủ môn
- 90 Denes Dibusz
Hậu vệ
- 23 Bence Otvos
- 27 Ibrahima Cisse
- 22 Gabor Szalai
Tiền vệ
- 25 Cebrail Makreckis
- 36 Gavriel Kanichowsky
- 64 Alex Toth
- 10 Jonathan Levi
- 77 Barnabas Nagy
Tiền đạo
- 75 Lenny Joseph
- 8 Aleksandar Pesic
Dự bị
- 15 Mohammed Abo Fani
- 21 Daniel Arzani
- 20 Carlos Eduardo Lopes Cruz
- 11 Bamidele Isa Yusuf
- 30 Zsombor Gruber
- 8 Naby Deco Keita
- Adam Madarasz
- 63 Daniel Radnoti
- 28 Toon Raemaekers
- 18 Julio Romao
- 19 Barnabas Varga
- 16 Kristoffer Zachariassen
HLV: Balazs Borbely
Nyiregyhaza
4-4-2
Thủ môn
- 63 Daniel Kovacs
Hậu vệ
- 7 Nemanja Antonov
- 31 Levente Katona
- 33 Eneo Bitri
- 88 Bendeguz Farkas
Tiền vệ
- 23 Mark Kovacsreti
- 55 Balint Katona
- 18 Bojan Sankovic
- 10 Balazs Manner
Tiền đạo
- 20 Dorian Babunski
- 8 Dantaye Gilbert
Dự bị
- Aron Alaxai
- 66 Barna Benczenleitner
- 1 Balazs Bese
- 44 Pavlos Correa
- Stefanos Evangelou
- 12 Milan Kovacs
- Dominik Nagy
- Benjamin Olah
- 15 Attila Temesvari
- 6 Yuri Toma
- Kevin Varga
HLV: Tamas Bodog
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận Ferencvarosi TC vs Nyiregyhaza diễn ra lúc mấy giờ?
Trận Ferencvarosi TC vs Nyiregyhaza thuộc Hungary Borsodi Liga diễn ra lúc 01:30, Chủ Nhật 23/11/2025 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận Ferencvarosi TC vs Nyiregyhaza là bao nhiêu?
Chung cuộc Ferencvarosi TC 1 - 3 Nyiregyhaza (hiệp 1: 0 - 2).
Trận Ferencvarosi TC vs Nyiregyhaza diễn ra ở sân nào?
Trận đấu diễn ra trên sân Groupama Aréna.
Lịch sử đối đầu giữa Ferencvarosi TC và Nyiregyhaza thế nào?
Hai đội đã gặp nhau 13 lần: Ferencvarosi TC thắng 9, hòa 2, Nyiregyhaza thắng 2.
