Hungary Borsodi Liga ·
Ferencvarosi TC vs MTK Hungaria
Ferencvarosi TC
4 - 1
Kết thúc
Hiệp 1: 1 - 0
MTK Hungaria
Đối đầu
Lịch sử đối đầu
27/07/25Hungary Borsodi Liga
MTK Hungaria
1 - 1
Ferencvarosi TC
H
27/04/25Hungary Borsodi Liga
MTK Hungaria
2 - 3
Ferencvarosi TC
T
24/04/25Hungary - Cup
Ferencvarosi TC
3 - 1
MTK Hungaria
T
03/02/25Hungary Borsodi Liga
Ferencvarosi TC
0 - 0
MTK Hungaria
H
21/09/24Hungary Borsodi Liga
MTK Hungaria
1 - 3
Ferencvarosi TC
T
28/04/24Hungary Borsodi Liga
MTK Hungaria
1 - 2
Ferencvarosi TC
T
07/02/24Hungary Borsodi Liga
Ferencvarosi TC
5 - 1
MTK Hungaria
T
30/09/23Hungary Borsodi Liga
MTK Hungaria
1 - 6
Ferencvarosi TC
T
08/05/22Hungary Borsodi Liga
Ferencvarosi TC
0 - 3
MTK Hungaria
B
20/02/22Hungary Borsodi Liga
MTK Hungaria
0 - 0
Ferencvarosi TC
H
Tổng quan
Thống kê 20 lần gặp nhau
11Ferencvarosi TC thắng
7Hòa
2MTK Hungaria thắng
| Số trận thắng | Ferencvarosi TC | MTK Hungaria |
|---|---|---|
| Sân nhà của Ferencvarosi TC | 4 | 1 |
| Sân nhà của MTK Hungaria | 7 | 1 |
Diễn biến
Chưa có dữ liệu diễn biến cho trận này.
Thống kê
65%Kiểm soát bóng35%
26Tổng số cú sút1
13Sút trúng đích0
8Sút ra ngoài0
5Sút bị chặn1
14Phạt góc0
12Phạm lỗi15
1Thẻ vàng0
0Cứu thua9
549Số đường chuyền305
472Chuyền chính xác234
86%Tỷ lệ chuyền chính xác77%
Đội hình
Ferencvarosi TC
3-5-2
Thủ môn
- 90 Denes Dibusz
Hậu vệ
- 27 Ibrahima Cisse
- 3 Stefan Gartenmann ↓
- 28 Toon Raemaekers
Tiền vệ
- 20 Carlos Eduardo Lopes Cruz
- 16 Kristoffer Zachariassen ↓
- 36 Gavriel Kanichowsky
- 64 Alex Toth ↓
- 77 Barnabas Nagy ↓
Tiền đạo
- 19 Barnabas Varga
- 30 Zsombor Gruber ↓
Dự bị
- 15 Mohammed Abo Fani ↑
- 11 Bamidele Isa Yusuf
- 75 Lenny Joseph ↑
- 8 Naby Deco Keita
- 10 Jonathan Levi
- 76 Krisztian Lisztes ↑
- Adam Madarasz ↑
- 25 Cebrail Makreckis
- 72 Aleksandar Pesic
- 63 Daniel Radnoti
- 18 Julio Romao
- 22 Gabor Szalai ↑
HLV: Balazs Borbely
MTK Hungaria
4-2-3-1
Thủ môn
- 1 Patrik Demjen
Hậu vệ
- 30 Viktor Vitalyos ↓
- 4 Ilia Beriashvili
- 25 Tamas Kadar ↓
- 2 Benedek Varju
Tiền vệ
- 7 Adin Molnar
- 10 Istvan Bognar ↓
- 20 Kerezsi Zalan Mark
Tiền vệ
- 14 Artur Horvath ↓
- 6 Mihaly Kata
Tiền đạo
- 11 Marin Jurina ↓
Dự bị
- 21 Istvan Atrok ↑
- 11 Zsombor Bevardi
- 24 Fadgyas Tamas Laszlo
- 5 Roland Lehoczky
- 28 Hunor Nemeth ↑
- 99 Krisztian Nemeth ↑
- 23 Jakub Plsek ↑
- 17 Robert Polievka
- Imre Szeles
- Janos Szepe ↑
- 23 Patrik Szucs
- 16 Peter Torocsik
HLV: Mate Pinezits
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận Ferencvarosi TC vs MTK Hungaria diễn ra lúc mấy giờ?
Trận Ferencvarosi TC vs MTK Hungaria thuộc Hungary Borsodi Liga diễn ra lúc 02:00, Chủ Nhật 02/11/2025 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận Ferencvarosi TC vs MTK Hungaria là bao nhiêu?
Chung cuộc Ferencvarosi TC 4 - 1 MTK Hungaria (hiệp 1: 1 - 0).
Trận Ferencvarosi TC vs MTK Hungaria diễn ra ở sân nào?
Trận đấu diễn ra trên sân Groupama Aréna.
Lịch sử đối đầu giữa Ferencvarosi TC và MTK Hungaria thế nào?
Hai đội đã gặp nhau 20 lần: Ferencvarosi TC thắng 11, hòa 7, MTK Hungaria thắng 2.
