Holland Eerste Divisie ·
FC Utrecht (Youth) vs Den Bosch
FC Utrecht (Youth)
0 - 3
Kết thúc
Hiệp 1: 0 - 2
Den Bosch
Đối đầu
Lịch sử đối đầu
16/04/24Holland Eerste Divisie
FC Utrecht (Youth)
0 - 2
Den Bosch
B
05/11/23Holland Eerste Divisie
Den Bosch
1 - 1
FC Utrecht (Youth)
H
09/05/23Holland Eerste Divisie
FC Utrecht (Youth)
0 - 0
Den Bosch
H
07/01/23Holland Eerste Divisie
Den Bosch
1 - 4
FC Utrecht (Youth)
T
19/04/22Holland Eerste Divisie
FC Utrecht (Youth)
0 - 1
Den Bosch
B
30/10/21Holland Eerste Divisie
Den Bosch
2 - 1
FC Utrecht (Youth)
B
Tổng quan
Thống kê 16 lần gặp nhau
4FC Utrecht (Youth) thắng
5Hòa
7Den Bosch thắng
| Số trận thắng | FC Utrecht (Youth) | Den Bosch |
|---|---|---|
| Sân nhà của FC Utrecht (Youth) | 3 | 2 |
| Sân nhà của Den Bosch | 1 | 5 |
Diễn biến
- 12’ 0 - 1 D. Gravenberch Kiến tạo: T. van Leeuwen
- 29’ 0 - 2 W. Kooy (o.g.) Phản lưới nhà
- Hết hiệp 1 · 0 - 2
- 51’ 0 - 3 B. Burgering Kiến tạo: V. van den Bogert
- 54’ G. Charalampoglou Đá hỏng penalty
- 59’ S. van der Wegen Thẻ vàng
- 90+3’ V. van den Bogert Thẻ vàng
- Hết giờ · 0 - 3
Thống kê
56%Kiểm soát bóng44%
21Tổng số cú sút12
6Sút trúng đích5
15Sút ra ngoài7
7Sút bị chặn3
4Phạt góc8
8Phạm lỗi13
1Thẻ vàng1
1Cứu thua7
472Số đường chuyền356
368Chuyền chính xác245
78%Tỷ lệ chuyền chính xác69%
Đội hình
FC Utrecht (Youth)
4-2-3-1
Thủ môn
- 1 Tom de Graaff
Hậu vệ
- 2 Massien Ghaddari
- 3 Wessel Kooy
- 14 Joshua Mukeh
- 5 Nazjir Held ↓
Tiền vệ
- 6 Silas Andersen
- 8 Ivar Jenner ↓
Tiền vệ
- 7 Emil Rohd Schlichting ↓
- 10 Rafik el Arguioui ↓
- 11 Adrian Blake ↓
Tiền đạo
- 9 Georgios Charalampoglou
Dự bị
- Mees Akkerman
- 20 Tijn van den Boggende
- 51 Andreas Dithmer
- Michel Driezen
- Sofiane Dris ↑
- 19 Noa Dundas ↑
- 11 Lynden Edhart ↑
- 14 Per Kloosterboer ↑
- Laolu Oladipo
- 17 Sil van der Wegen ↑
- Rickson van Hees
- 27 Neal Viereck
HLV: Mark Otten
Den Bosch
4-3-3
Thủ môn
- 1 Mees Bakker
Hậu vệ
- 14 Nick de Groot
- 5 Stan Henderikx
- 3 Victor Van Den Bogert
- 18 Rik Mulders ↓
Tiền vệ
- 33 Mees Laros
- 23 Mikulas Bakala ↓
- 10 Thijs van Leeuwen ↓
Tiền đạo
- 22 Danzell Gravenberch ↓
- 9 Torles Knoll ↓
- 17 Byron Burgering
Dự bị
- Hicham Acheffay ↑
- 2 Sheddy Barglan ↑
- 31 Tjemme Bijlsma
- 40 Ilias Boumassaoudi
- 26 Zaid el Bakkali
- Silver Elum
- 16 David Jonathans
- Yannick Keijser
- 9 Vieiri Kotzebue ↑
- Shalva Ogbaidze
- 4 Teun van Grunsven ↑
- 18 Rein van Hedel ↑
HLV: Bart Schreuder
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận FC Utrecht (Youth) vs Den Bosch diễn ra lúc mấy giờ?
Trận FC Utrecht (Youth) vs Den Bosch thuộc Holland Eerste Divisie diễn ra lúc 01:00, Thứ Ba 17/09/2024 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận FC Utrecht (Youth) vs Den Bosch là bao nhiêu?
Chung cuộc FC Utrecht (Youth) 0 - 3 Den Bosch (hiệp 1: 0 - 2).
Lịch sử đối đầu giữa FC Utrecht (Youth) và Den Bosch thế nào?
Hai đội đã gặp nhau 16 lần: FC Utrecht (Youth) thắng 4, hòa 5, Den Bosch thắng 7.
