Bulgaria Second League ·
FC Maritsa 1921 vs Septemvri Sofia
FC Maritsa 1921
0 - 2
Kết thúc
Hiệp 1: 0 - 0
Septemvri Sofia
Đối đầu
Lịch sử đối đầu
Tổng quan
Thống kê 3 lần gặp nhau
1FC Maritsa 1921 thắng
1Hòa
1Septemvri Sofia thắng
| Số trận thắng | FC Maritsa 1921 | Septemvri Sofia |
|---|---|---|
| Sân nhà của FC Maritsa 1921 | 0 | 0 |
| Sân nhà của Septemvri Sofia | 1 | 1 |
Diễn biến
- 45’ Thẻ vàng
- Hết hiệp 1 · 0 - 0
- 51’ 0 - 1 V. Ochayi
- 57’ 0 - 2 Bàn thắng
- 59’ Thẻ vàng
- Hết giờ · 0 - 2
Thống kê
58%Kiểm soát bóng42%
5Tổng số cú sút8
1Sút trúng đích5
4Sút ra ngoài3
7Phạt góc5
1Thẻ vàng1
Đội hình
Chưa có dữ liệu đội hình cho trận này.
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận FC Maritsa 1921 vs Septemvri Sofia diễn ra lúc mấy giờ?
Trận FC Maritsa 1921 vs Septemvri Sofia thuộc Bulgaria Second League diễn ra lúc 19:00, Thứ Bảy 13/04/2024 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận FC Maritsa 1921 vs Septemvri Sofia là bao nhiêu?
Chung cuộc FC Maritsa 1921 0 - 2 Septemvri Sofia (hiệp 1: 0 - 0).
Lịch sử đối đầu giữa FC Maritsa 1921 và Septemvri Sofia thế nào?
Hai đội đã gặp nhau 3 lần: FC Maritsa 1921 thắng 1, hòa 1, Septemvri Sofia thắng 1.
