Ukraine Division 2 ·
FC Livyi Bereh vs FC Inhulets Petrove
FC Livyi Bereh
3 - 0
Kết thúc
Hiệp 1: 1 - 0
FC Inhulets Petrove
Đối đầu
Tổng quan
Thống kê 1 lần gặp nhau
0FC Livyi Bereh thắng
0Hòa
1FC Inhulets Petrove thắng
| Số trận thắng | FC Livyi Bereh | FC Inhulets Petrove |
|---|---|---|
| Sân nhà của FC Livyi Bereh | 0 | 0 |
| Sân nhà của FC Inhulets Petrove | 0 | 1 |
Diễn biến
- 6’ 1 - 0 D. Sukhoruchko
- 11’ E. Astakhov Thẻ vàng
- 18’ S. Malysh Thẻ vàng
- 37’ Y. Bogunov Thẻ vàng
- 37’ M. Kogut Thẻ vàng
- Hết hiệp 1 · 1 - 0
- 54’ 2 - 0 O. Synytsya
- 69’ A. Yakymiv Thẻ vàng
- 84’ M. Melnychuk Thẻ vàng
- 86’ 3 - 0 O. Lytovchenko
- 88’ M. Shershen Thẻ vàng
- Hết giờ · 3 - 0
Thống kê
60%Kiểm soát bóng40%
13Tổng số cú sút12
8Sút trúng đích2
5Sút ra ngoài10
3Phạt góc8
3Thẻ vàng5
Đội hình
Chưa có dữ liệu đội hình cho trận này.
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận FC Livyi Bereh vs FC Inhulets Petrove diễn ra lúc mấy giờ?
Trận FC Livyi Bereh vs FC Inhulets Petrove thuộc Ukraine Division 2 diễn ra lúc 19:15, Chủ Nhật 22/10/2023 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận FC Livyi Bereh vs FC Inhulets Petrove là bao nhiêu?
Chung cuộc FC Livyi Bereh 3 - 0 FC Inhulets Petrove (hiệp 1: 1 - 0).
Lịch sử đối đầu giữa FC Livyi Bereh và FC Inhulets Petrove thế nào?
Hai đội đã gặp nhau 1 lần: FC Livyi Bereh thắng 0, hòa 0, FC Inhulets Petrove thắng 1.
