Estonia Champions League ·
FC Kuressaare vs Paide Linnameeskond
FC Kuressaare
0 - 2
Kết thúc
Hiệp 1: 0 - 2
Paide Linnameeskond
Đối đầu
Thống kê 20 lần gặp nhau
3FC Kuressaare thắng
4Hòa
13Paide Linnameeskond thắng
| Số trận thắng | FC Kuressaare | Paide Linnameeskond |
|---|---|---|
| Sân nhà của FC Kuressaare | 2 | 5 |
| Sân nhà của Paide Linnameeskond | 1 | 8 |
Diễn biến
- 21’ 0 - 1 D. Jepihhin Kiến tạo: H. Ojamaa
- 34’ S. Aer Thẻ vàng
- 35’ 0 - 2 M. Lilander
- Hết hiệp 1 · 0 - 2
- 61’ M. Lilander Thẻ vàng
- 64’ M. Mannilaan Thẻ vàng
- 66’ G. Pevtsov Thẻ vàng
- 69’ M. Suso Thẻ vàng
- 77’ I. Stojkovic Thẻ vàng
- Hết giờ · 0 - 2
Thống kê
50%Kiểm soát bóng50%
11Tổng số cú sút10
4Sút trúng đích6
7Sút ra ngoài4
8Phạt góc4
3Thẻ vàng2
Đội hình
FC Kuressaare
4-3-3
Thủ môn
- 99 Kaur Kivila
Hậu vệ
- 30 Siim Aer ↓
- 4 Sander Alex Liit
- 73 Karl Orren
- 15 Marten Pajunurm
Tiền vệ
- 11 Aleksander Iljin
- 6 Oliver Rass ↓
- 7 Artjom Jermatsenko ↓
Tiền đạo
- 27 Mattias Mannilaan
- 17 Gleb Pevtsov ↓
- 16 Karl Oigus
Dự bị
- Kristofer Grun ↑
- 10 Andero Kivi ↑
- 14 Joosep Kobin
- 79 Rihard Meesit
- 25 Sten Egert Paap
- 23 Rasmus Saar ↑
- Joonas Soomre
- Ralf Sander Suvinomm ↑
- 70 Joonas Vahermagi
HLV: Sander Post
Paide Linnameeskond
4-4-2
Thủ môn
- 99 Ebrima Jarju
Hậu vệ
- 15 Hindrek Ojamaa
- 5 Gerdo Juhkam
- 63 Milan Delevic ↓
- 2 Michael Lilander ↓
Tiền vệ
- 24 Muhammed Suso
- 28 Oskar Hoim
- 10 Andre Frolov
- 41 Daniel Luts ↓
Tiền đạo
- 17 Dimitri Jepihhin ↓
- 11 Mechini Gomis ↓
Dự bị
- Mihkel Aksalu
- 21 Nikita Baranov ↑
- 9 Abdoulie Ceesay ↑
- Mouhamed Gueye ↑
- 33 Robin Kane
- Predrag Medic
- 20 Kristofer Piht ↑
- 7 Robi Saarma ↑
- 21 Sander Soo
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận FC Kuressaare vs Paide Linnameeskond diễn ra lúc mấy giờ?
Trận FC Kuressaare vs Paide Linnameeskond thuộc Estonia Champions League diễn ra lúc 21:00, Chủ Nhật 04/08/2024 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận FC Kuressaare vs Paide Linnameeskond là bao nhiêu?
Chung cuộc FC Kuressaare 0 - 2 Paide Linnameeskond (hiệp 1: 0 - 2).
Lịch sử đối đầu giữa FC Kuressaare và Paide Linnameeskond thế nào?
Hai đội đã gặp nhau 20 lần: FC Kuressaare thắng 3, hòa 4, Paide Linnameeskond thắng 13.
