Kazakhstan Premier League ·
FC Kairat Almaty vs Kaisar Kyzylorda
FC Kairat Almaty
0 - 0
Kết thúc
Hiệp 1: 0 - 0
Kaisar Kyzylorda
Đối đầu
Lịch sử đối đầu
06/05/26Kazakhstan Premier League
Kaisar Kyzylorda
1 - 2
FC Kairat Almaty
T
29/04/26Kazakhstan Cup
Kaisar Kyzylorda
2 - 1
FC Kairat Almaty
B
19/07/25Kazakhstan Premier League
FC Kairat Almaty
1 - 1
Kaisar Kyzylorda
H
20/04/25Kazakhstan Premier League
Kaisar Kyzylorda
0 - 0
FC Kairat Almaty
H
21/09/24Kazakhstan Premier League
FC Kairat Almaty
1 - 0
Kaisar Kyzylorda
T
27/04/24Kazakhstan Premier League
Kaisar Kyzylorda
1 - 0
FC Kairat Almaty
B
29/07/23Kazakhstan Premier League
Kaisar Kyzylorda
0 - 0
FC Kairat Almaty
H
21/05/23Kazakhstan Premier League
FC Kairat Almaty
0 - 3
Kaisar Kyzylorda
B
27/10/21Kazakhstan Cup
Kaisar Kyzylorda
0 - 2
FC Kairat Almaty
T
22/09/21Kazakhstan Cup
FC Kairat Almaty
3 - 0
Kaisar Kyzylorda
T
Tổng quan
Thống kê 20 lần gặp nhau
12FC Kairat Almaty thắng
4Hòa
4Kaisar Kyzylorda thắng
| Số trận thắng | FC Kairat Almaty | Kaisar Kyzylorda |
|---|---|---|
| Sân nhà của FC Kairat Almaty | 6 | 1 |
| Sân nhà của Kaisar Kyzylorda | 6 | 3 |
Diễn biến
Chưa có dữ liệu diễn biến cho trận này.
Thống kê
Chưa có số liệu thống kê cho trận này.
Đội hình
FC Kairat Almaty
4-2-3-1
Thủ môn
- 1 Temirlan Anarbekov
Hậu vệ
- 24 Aleksandr Mrynskiy
- 14 Aleksandr Martynovich
- 25 Aleksandr Shirobokov
- 3 Luis Mata
Tiền vệ
- 17 Azamat Tuyakbaev
- 18 Dan Glazer
Tiền vệ
- 13 Jaakko Oksanen
- 19 Oiva Jukkola
- 7 Jorginho
Tiền đạo
- 10 Dastan Satpayev
Dự bị
- 27 Mukhamedali Abish
- 8 Olzhas Baibek
- 23 Ismail Bekbolat
- 30 Danila Buch
- 9 Edmilson de Paula Santos Filho
- 82 Serkhan Kalmyrza
- 5 Lev Kurgin
- 44 Lucas africo
- 20 Erkin Tapalov
- 30 Sebastian Zeballos
HLV: Rafael Urazbakhtin
Kaisar Kyzylorda
3-5-2
Thủ môn
- 40 Adam Kovac
Hậu vệ
- 15 Niyaz Idrisov
- 3 Abylaykhan Tolegenov
- 17 Salamat Zhumabekov
Tiền vệ
- 12 Sagi Sovet
- 24 Nikola Cuckic
- 42 Miqueias Cabral Evaristo
- 8 Aybol Abiken
- 47 Bakdaulet Konlimkos
Tiền đạo
- 11 Victor Moses
- 96 Aliyar Mukhamed
Dự bị
- Nurdaulet Agzambayev
- 9 Imoh Ezekiel
- 7 Thomas Jones
- 6 Ersultan Kaldybekov
- 5 Adilet Kenesbek
- Dinmukhammed Rustemuly
- 1 Nurimzhan Salaydin
- 19 Dimash Serikuly
- 23 Muslim Zhumat
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận FC Kairat Almaty vs Kaisar Kyzylorda diễn ra lúc mấy giờ?
Trận FC Kairat Almaty vs Kaisar Kyzylorda thuộc Kazakhstan Premier League diễn ra lúc 20:00, Thứ Bảy 23/05/2026 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận FC Kairat Almaty vs Kaisar Kyzylorda là bao nhiêu?
Chung cuộc FC Kairat Almaty 0 - 0 Kaisar Kyzylorda (hiệp 1: 0 - 0).
Trận FC Kairat Almaty vs Kaisar Kyzylorda diễn ra ở sân nào?
Trận đấu diễn ra trên sân Almaty Central Stadium.
Lịch sử đối đầu giữa FC Kairat Almaty và Kaisar Kyzylorda thế nào?
Hai đội đã gặp nhau 20 lần: FC Kairat Almaty thắng 12, hòa 4, Kaisar Kyzylorda thắng 4.
