Estonia Champions League ·
FC Flora Tallinn vs Tartu JK Maag Tammeka
FC Flora Tallinn
2 - 1
Kết thúc
Hiệp 1: 1 - 0
Tartu JK Maag Tammeka
Đối đầu
Lịch sử đối đầu
20/07/25Estonia Champions League
Tartu JK Maag Tammeka
1 - 2
FC Flora Tallinn
T
31/05/25Estonia Champions League
FC Flora Tallinn
3 - 1
Tartu JK Maag Tammeka
T
08/04/25Estonia Champions League
Tartu JK Maag Tammeka
1 - 2
FC Flora Tallinn
T
08/02/25International Club Friendly
FC Flora Tallinn
2 - 1
Tartu JK Maag Tammeka
T
21/09/24Estonia Champions League
FC Flora Tallinn
2 - 1
Tartu JK Maag Tammeka
T
19/07/24Estonia Champions League
Tartu JK Maag Tammeka
2 - 0
FC Flora Tallinn
B
19/06/24Estonia Champions League
FC Flora Tallinn
3 - 1
Tartu JK Maag Tammeka
T
31/03/24Estonia Champions League
Tartu JK Maag Tammeka
0 - 0
FC Flora Tallinn
H
27/09/23Estonia Champions League
Tartu JK Maag Tammeka
1 - 2
FC Flora Tallinn
T
02/07/23Estonia Champions League
FC Flora Tallinn
3 - 0
Tartu JK Maag Tammeka
T
Tổng quan
Thống kê 20 lần gặp nhau
17FC Flora Tallinn thắng
2Hòa
1Tartu JK Maag Tammeka thắng
| Số trận thắng | FC Flora Tallinn | Tartu JK Maag Tammeka |
|---|---|---|
| Sân nhà của FC Flora Tallinn | 10 | 0 |
| Sân nhà của Tartu JK Maag Tammeka | 7 | 1 |
Diễn biến
- 24’ 1 - 0 N. Mihhailov
- 35’ P. Veelma Thẻ vàng
- Hết hiệp 1 · 1 - 0
- 65’ 1 - 1 L. Ounpuu Kiến tạo: O. Tanimowo
- 89’ K. Kiidron Thẻ vàng
- 89’ Thẻ vàng
- 90’ 2 - 1 R. Sappinen Kiến tạo: M. Poom
- Hết giờ · 2 - 1
Thống kê
68%Kiểm soát bóng32%
9Tổng số cú sút3
4Sút trúng đích2
5Sút ra ngoài1
13Phạt góc3
0Thẻ vàng2
Đội hình
FC Flora Tallinn
4-1-4-1
Thủ môn
- 99 Kaur Kivila
Hậu vệ
- 28 Sander Tovstik
- 6 Robert Veering
- 16 Erko Tougjas
- 4 Marco Lukka
Tiền vệ
- 30 Tristan Teevali
Tiền vệ
- 21 Andero Kaares ↓
- 89 Maksim Kalimullin ↓
- 13 Nikita Mihhailov ↓
- 7 Danil Kuraksin ↓
Tiền đạo
- 22 Mark Anders Lepik ↓
Dự bị
- 9 Rauno Alliku ↑
- 8 Deivid Andreas ↑
- 17 Kristo Hussar
- 13 Nikita Kalmokov
- 3 Mihhail Kolobov
- Vladislav Kreida
- 26 Kristen Lapa
- 19 Markus Poom ↑
- 17 Gregor Roivassepp
- Rauno Sappinen ↑
- 20 Sergei Zenjov ↑
Tartu JK Maag Tammeka
3-3-2-2
Thủ môn
- 94 Richard Aland
Hậu vệ
- 2 Sander Alex Liit
- 26 Ganiu Atanda Ogungbe
- 7 Mairo Miil
Tiền vệ
- 10 Giacomo Uggeri
- 8 Mousta Bah ↓
Tiền vệ
- 5 Marius Vister ↓
- 22 Tanel Lang
- 23 Patrick Veelma ↓
Tiền đạo
- 19 Tristan Koskor ↓
- 14 Olawale Tanimowo ↓
Dự bị
- Kevin Burov
- Chilem Ignatius ↑
- 45 Henri Jarvelaid ↑
- 28 Rasmus Kallas
- 6 Mattis Karis
- 77 Carl Kiidjarv
- Karl Kiidron ↑
- 13 Reio Laabus ↑
- 27 Laurits Ounpuu ↑
- 2 Mihkel Sepp
- Romet Silov
HLV: Karel Voolaid
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận FC Flora Tallinn vs Tartu JK Maag Tammeka diễn ra lúc mấy giờ?
Trận FC Flora Tallinn vs Tartu JK Maag Tammeka thuộc Estonia Champions League diễn ra lúc 21:00, Thứ Bảy 20/09/2025 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận FC Flora Tallinn vs Tartu JK Maag Tammeka là bao nhiêu?
Chung cuộc FC Flora Tallinn 2 - 1 Tartu JK Maag Tammeka (hiệp 1: 1 - 0).
Trận FC Flora Tallinn vs Tartu JK Maag Tammeka diễn ra ở sân nào?
Trận đấu diễn ra trên sân A Le Coq Arena.
Lịch sử đối đầu giữa FC Flora Tallinn và Tartu JK Maag Tammeka thế nào?
Hai đội đã gặp nhau 20 lần: FC Flora Tallinn thắng 17, hòa 2, Tartu JK Maag Tammeka thắng 1.
