Estonia Champions League ·
FC Flora Tallinn vs FC Nomme United
FC Flora Tallinn
2 - 0
Kết thúc
Hiệp 1: 2 - 0
FC Nomme United
Đối đầu
Hai đội chưa có lịch sử đối đầu trong dữ liệu.
Diễn biến
Chưa có dữ liệu diễn biến cho trận này.
Thống kê
Chưa có số liệu thống kê cho trận này.
Đội hình
Chưa có dữ liệu đội hình cho trận này.
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận FC Flora Tallinn vs FC Nomme United diễn ra lúc mấy giờ?
Trận FC Flora Tallinn vs FC Nomme United thuộc Estonia Champions League diễn ra lúc 00:00, Thứ Bảy 02/03/2024 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận FC Flora Tallinn vs FC Nomme United là bao nhiêu?
Chung cuộc FC Flora Tallinn 2 - 0 FC Nomme United (hiệp 1: 2 - 0).
Trận FC Flora Tallinn vs FC Nomme United diễn ra ở sân nào?
Trận đấu diễn ra trên sân A Le Coq Arena.
