Luxembourg National Division ·
FC Differdange 03 vs F91 Dudelange
FC Differdange 03
0 - 4
Kết thúc
Hiệp 1: 0 - 2
F91 Dudelange
Đối đầu
Lịch sử đối đầu
Tổng quan
Thống kê 20 lần gặp nhau
6FC Differdange 03 thắng
4Hòa
10F91 Dudelange thắng
| Số trận thắng | FC Differdange 03 | F91 Dudelange |
|---|---|---|
| Sân nhà của FC Differdange 03 | 3 | 5 |
| Sân nhà của F91 Dudelange | 3 | 5 |
Diễn biến
- 21’ 0 - 1 S. Hadji
- 45+3’ 0 - 2 S. Hadji
- Hết hiệp 1 · 0 - 2
- 87’ 0 - 3 M. Thomas
- 90+1’ 0 - 4 M. Thomas
- Hết giờ · 0 - 4
Thống kê
56%Kiểm soát bóng44%
4Tổng số cú sút11
0Sút trúng đích5
4Sút ra ngoài6
3Phạt góc3
2Thẻ vàng3
Đội hình
Chưa có dữ liệu đội hình cho trận này.
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận FC Differdange 03 vs F91 Dudelange diễn ra lúc mấy giờ?
Trận FC Differdange 03 vs F91 Dudelange thuộc Luxembourg National Division diễn ra lúc 21:00, Chủ Nhật 02/04/2023 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận FC Differdange 03 vs F91 Dudelange là bao nhiêu?
Chung cuộc FC Differdange 03 0 - 4 F91 Dudelange (hiệp 1: 0 - 2).
Trận FC Differdange 03 vs F91 Dudelange diễn ra ở sân nào?
Trận đấu diễn ra trên sân Thillenberg.
Lịch sử đối đầu giữa FC Differdange 03 và F91 Dudelange thế nào?
Hai đội đã gặp nhau 20 lần: FC Differdange 03 thắng 6, hòa 4, F91 Dudelange thắng 10.
