Gibraltar Premier Division ·
Europa FC vs Lincoln Red Imps FC
Europa FC
1 - 4
Kết thúc
Hiệp 1: 1 - 3
Lincoln Red Imps FC
Đối đầu
Lịch sử đối đầu
22/04/23Gibraltar Premier Division
Lincoln Red Imps FC
1 - 2
Europa FC
T
11/02/23Gibraltar Premier Division
Europa FC
0 - 2
Lincoln Red Imps FC
B
17/01/23Gibraltar Cup
Lincoln Red Imps FC
3 - 2
Europa FC
B
14/12/22Gibraltar Premier Division
Europa FC
0 - 1
Lincoln Red Imps FC
B
04/09/22International Club Friendly
Lincoln Red Imps FC
1 - 0
Europa FC
B
07/04/22Gibraltar Premier Division
Europa FC
0 - 2
Lincoln Red Imps FC
B
30/01/22Gibraltar Premier Division
Lincoln Red Imps FC
3 - 3
Europa FC
H
21/04/21Gibraltar Cup
Lincoln Red Imps FC
0 - 0
Europa FC
H
Tổng quan
Thống kê 20 lần gặp nhau
5Europa FC thắng
5Hòa
10Lincoln Red Imps FC thắng
| Số trận thắng | Europa FC | Lincoln Red Imps FC |
|---|---|---|
| Sân nhà của Europa FC | 1 | 4 |
| Sân nhà của Lincoln Red Imps FC | 4 | 6 |
Diễn biến
- 7’ 0 - 1 Mandi
- 20’ 0 - 2 L. Casciaro
- 25’ 1 - 2 Bàn thắng
- 42’ 1 - 3 V. Villacanas
- Hết hiệp 1 · 1 - 3
- 73’ 1 - 4 M. Rosa
- Hết giờ · 1 - 4
Thống kê
53%Kiểm soát bóng47%
8Tổng số cú sút12
3Sút trúng đích7
5Sút ra ngoài5
4Phạt góc1
1Thẻ vàng0
Đội hình
Chưa có dữ liệu đội hình cho trận này.
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận Europa FC vs Lincoln Red Imps FC diễn ra lúc mấy giờ?
Trận Europa FC vs Lincoln Red Imps FC thuộc Gibraltar Premier Division diễn ra lúc 01:30, Chủ Nhật 10/12/2023 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận Europa FC vs Lincoln Red Imps FC là bao nhiêu?
Chung cuộc Europa FC 1 - 4 Lincoln Red Imps FC (hiệp 1: 1 - 3).
Lịch sử đối đầu giữa Europa FC và Lincoln Red Imps FC thế nào?
Hai đội đã gặp nhau 20 lần: Europa FC thắng 5, hòa 5, Lincoln Red Imps FC thắng 10.
