Professional Tunisian League 1 ·
Etoile Metlaoui vs E.Gawafel.S.Gafsa
Etoile Metlaoui
2 - 1
Kết thúc
Hiệp 1: 0 - 1
E.Gawafel.S.Gafsa
Đối đầu
Lịch sử đối đầu
Tổng quan
Thống kê 9 lần gặp nhau
1Etoile Metlaoui thắng
5Hòa
3E.Gawafel.S.Gafsa thắng
| Số trận thắng | Etoile Metlaoui | E.Gawafel.S.Gafsa |
|---|---|---|
| Sân nhà của Etoile Metlaoui | 1 | 1 |
| Sân nhà của E.Gawafel.S.Gafsa | 0 | 2 |
Diễn biến
- 16’ 0 - 1 T. Yasser
- 41’ T. Yasser Thẻ vàng
- 43’ A. Horchani Thẻ vàng
- Hết hiệp 1 · 0 - 1
- 56’ 1 - 1 C. Bodian
- 65’ M. Faleh Thẻ vàng
- 69’ 2 - 1 A. Bouassida
- 79’ A. Chabbi Thẻ vàng
- Hết giờ · 2 - 1
Thống kê
9Tổng số cú sút10
3Sút trúng đích4
6Sút ra ngoài6
2Phạt góc2
1Thẻ vàng3
Đội hình
Chưa có dữ liệu đội hình cho trận này.
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận Etoile Metlaoui vs E.Gawafel.S.Gafsa diễn ra lúc mấy giờ?
Trận Etoile Metlaoui vs E.Gawafel.S.Gafsa thuộc Professional Tunisian League 1 diễn ra lúc 20:00, Chủ Nhật 01/12/2024 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận Etoile Metlaoui vs E.Gawafel.S.Gafsa là bao nhiêu?
Chung cuộc Etoile Metlaoui 2 - 1 E.Gawafel.S.Gafsa (hiệp 1: 0 - 1).
Lịch sử đối đầu giữa Etoile Metlaoui và E.Gawafel.S.Gafsa thế nào?
Hai đội đã gặp nhau 9 lần: Etoile Metlaoui thắng 1, hòa 5, E.Gawafel.S.Gafsa thắng 3.
