Switzerland Promotion League ·
Etoile Carouge vs FC Rapperswil-Jona
Etoile Carouge
0 - 0
Kết thúc
Hiệp 1: 0 - 0
FC Rapperswil-Jona
Đối đầu
Tổng quan
Thống kê 4 lần gặp nhau
0Etoile Carouge thắng
1Hòa
3FC Rapperswil-Jona thắng
| Số trận thắng | Etoile Carouge | FC Rapperswil-Jona |
|---|---|---|
| Sân nhà của Etoile Carouge | 0 | 2 |
| Sân nhà của FC Rapperswil-Jona | 0 | 1 |
Diễn biến
Chưa có dữ liệu diễn biến cho trận này.
Thống kê
42%Kiểm soát bóng58%
6Tổng số cú sút5
2Sút trúng đích2
4Sút ra ngoài3
4Phạt góc7
2Thẻ vàng4
Đội hình
Chưa có dữ liệu đội hình cho trận này.
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận Etoile Carouge vs FC Rapperswil-Jona diễn ra lúc mấy giờ?
Trận Etoile Carouge vs FC Rapperswil-Jona thuộc Switzerland Promotion League diễn ra lúc 22:00, Thứ Bảy 09/04/2022 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận Etoile Carouge vs FC Rapperswil-Jona là bao nhiêu?
Chung cuộc Etoile Carouge 0 - 0 FC Rapperswil-Jona (hiệp 1: 0 - 0).
Lịch sử đối đầu giữa Etoile Carouge và FC Rapperswil-Jona thế nào?
Hai đội đã gặp nhau 4 lần: Etoile Carouge thắng 0, hòa 1, FC Rapperswil-Jona thắng 3.
