Hong Kong Premier League ·
Eastern FC vs Tai Chung FC
Eastern FC
4 - 0
Kết thúc
Hiệp 1: 4 - 0
Tai Chung FC
Đối đầu
Lịch sử đối đầu
Tổng quan
Thống kê 7 lần gặp nhau
6Eastern FC thắng
1Hòa
0Tai Chung FC thắng
| Số trận thắng | Eastern FC | Tai Chung FC |
|---|---|---|
| Sân nhà của Eastern FC | 3 | 0 |
| Sân nhà của Tai Chung FC | 3 | 0 |
Diễn biến
Chưa có dữ liệu diễn biến cho trận này.
Thống kê
61%Kiểm soát bóng39%
8Tổng số cú sút5
6Sút trúng đích3
2Sút ra ngoài2
6Phạt góc2
2Thẻ vàng3
Đội hình
Chưa có dữ liệu đội hình cho trận này.
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận Eastern FC vs Tai Chung FC diễn ra lúc mấy giờ?
Trận Eastern FC vs Tai Chung FC thuộc Hong Kong Premier League diễn ra lúc 17:00, Chủ Nhật 16/10/2022 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận Eastern FC vs Tai Chung FC là bao nhiêu?
Chung cuộc Eastern FC 4 - 0 Tai Chung FC (hiệp 1: 4 - 0).
Trận Eastern FC vs Tai Chung FC diễn ra ở sân nào?
Trận đấu diễn ra trên sân Mong Kok Stadium.
Lịch sử đối đầu giữa Eastern FC và Tai Chung FC thế nào?
Hai đội đã gặp nhau 7 lần: Eastern FC thắng 6, hòa 1, Tai Chung FC thắng 0.
