Northern Ireland Premier League ·
Dungannon Swifts vs Linfield FC
Dungannon Swifts
0 - 1
Kết thúc
Hiệp 1: 0 - 1
Linfield FC
1
Đối đầu
Lịch sử đối đầu
Tổng quan
Thống kê 20 lần gặp nhau
0Dungannon Swifts thắng
3Hòa
17Linfield FC thắng
| Số trận thắng | Dungannon Swifts | Linfield FC |
|---|---|---|
| Sân nhà của Dungannon Swifts | 0 | 9 |
| Sân nhà của Linfield FC | 0 | 8 |
Diễn biến
Chưa có dữ liệu diễn biến cho trận này.
Thống kê
45%Kiểm soát bóng55%
11Tổng số cú sút11
2Sút trúng đích2
9Sút ra ngoài9
6Phạt góc11
5Thẻ vàng0
0Thẻ đỏ1
2Cứu thua2
Đội hình
Chưa có dữ liệu đội hình cho trận này.
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận Dungannon Swifts vs Linfield FC diễn ra lúc mấy giờ?
Trận Dungannon Swifts vs Linfield FC thuộc Northern Ireland Premier League diễn ra lúc 21:00, Thứ Bảy 01/10/2022 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận Dungannon Swifts vs Linfield FC là bao nhiêu?
Chung cuộc Dungannon Swifts 0 - 1 Linfield FC (hiệp 1: 0 - 1).
Lịch sử đối đầu giữa Dungannon Swifts và Linfield FC thế nào?
Hai đội đã gặp nhau 20 lần: Dungannon Swifts thắng 0, hòa 3, Linfield FC thắng 17.
