Northern Ireland Premier League ·
Dungannon Swifts vs Larne FC
Dungannon Swifts
0 - 2
Kết thúc
Hiệp 1: 0 - 2
Larne FC
Đối đầu
Lịch sử đối đầu
14/10/23Northern Ireland Premier League
Dungannon Swifts
0 - 0
Larne FC
H
08/08/23Northern Ireland Premier League
Larne FC
4 - 4
Dungannon Swifts
H
15/02/23Northern Ireland Premier League
Dungannon Swifts
0 - 3
Larne FC
B
19/11/22Northern Ireland Premier League
Larne FC
2 - 1
Dungannon Swifts
B
09/11/22Northern Ireland Premier League
Larne FC
4 - 0
Dungannon Swifts
B
26/02/22Northern Ireland Premier League
Dungannon Swifts
0 - 2
Larne FC
B
15/01/22Northern Ireland Premier League
Larne FC
0 - 1
Dungannon Swifts
T
02/10/21Northern Ireland Premier League
Dungannon Swifts
2 - 4
Larne FC
B
Tổng quan
Thống kê 20 lần gặp nhau
6Dungannon Swifts thắng
3Hòa
11Larne FC thắng
| Số trận thắng | Dungannon Swifts | Larne FC |
|---|---|---|
| Sân nhà của Dungannon Swifts | 3 | 7 |
| Sân nhà của Larne FC | 3 | 4 |
Diễn biến
- 27’ L. Ives Thẻ vàng
- 42’ 0 - 1 L. Millar
- 45+1’ 0 - 2 S. Scott (o.g.) Phản lưới nhà
- Hết hiệp 1 · 0 - 2
- 61’ J. Moore Thẻ vàng
- 73’ E. Devine Thẻ vàng
- Hết giờ · 0 - 2
Thống kê
47%Kiểm soát bóng53%
6Tổng số cú sút6
3Sút trúng đích5
3Sút ra ngoài1
3Phạt góc1
2Thẻ vàng1
3Cứu thua3
Đội hình
Chưa có dữ liệu đội hình cho trận này.
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận Dungannon Swifts vs Larne FC diễn ra lúc mấy giờ?
Trận Dungannon Swifts vs Larne FC thuộc Northern Ireland Premier League diễn ra lúc 22:00, Thứ Bảy 20/01/2024 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận Dungannon Swifts vs Larne FC là bao nhiêu?
Chung cuộc Dungannon Swifts 0 - 2 Larne FC (hiệp 1: 0 - 2).
Lịch sử đối đầu giữa Dungannon Swifts và Larne FC thế nào?
Hai đội đã gặp nhau 20 lần: Dungannon Swifts thắng 6, hòa 3, Larne FC thắng 11.
