GHQT Cấp CLB ·
Dinamo Minsk vs FC Gomel
Dinamo Minsk
3 - 1
Kết thúc
Hiệp 1: 1 - 1
FC Gomel
Đối đầu
Lịch sử đối đầu
01/10/23Belarusian Premier League
Dinamo Minsk
2 - 1
FC Gomel
T
13/05/23Belarusian Premier League
FC Gomel
0 - 4
Dinamo Minsk
T
04/02/23International Club Friendly
Dinamo Minsk
0 - 5
FC Gomel
B
16/09/22Belarusian Premier League
Dinamo Minsk
3 - 0
FC Gomel
T
08/05/22Belarusian Premier League
FC Gomel
0 - 1
Dinamo Minsk
T
12/03/22Belarus Cup
FC Gomel
3 - 1
Dinamo Minsk
B
06/03/22Belarus Cup
Dinamo Minsk
1 - 1
FC Gomel
H
22/08/21Belarusian Premier League
FC Gomel
2 - 0
Dinamo Minsk
B
19/04/21Belarusian Premier League
Dinamo Minsk
1 - 2
FC Gomel
B
Tổng quan
Thống kê 20 lần gặp nhau
12Dinamo Minsk thắng
3Hòa
5FC Gomel thắng
| Số trận thắng | Dinamo Minsk | FC Gomel |
|---|---|---|
| Sân nhà của Dinamo Minsk | 6 | 3 |
| Sân nhà của FC Gomel | 6 | 2 |
Diễn biến
- 16’ 1 - 0 V. Khvashchinskiy
- 40’ 1 - 1 Bàn thắng
- Hết hiệp 1 · 1 - 1
- 57’ 2 - 1 Bàn thắng
- 76’ 3 - 1 T. Melnichenko
- Hết giờ · 3 - 1
Thống kê
61%Kiểm soát bóng39%
17Tổng số cú sút6
10Sút trúng đích2
7Sút ra ngoài4
7Phạt góc4
Đội hình
Chưa có dữ liệu đội hình cho trận này.
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận Dinamo Minsk vs FC Gomel diễn ra lúc mấy giờ?
Trận Dinamo Minsk vs FC Gomel thuộc GHQT Cấp CLB diễn ra lúc 21:30, Thứ Ba 23/01/2024 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận Dinamo Minsk vs FC Gomel là bao nhiêu?
Chung cuộc Dinamo Minsk 3 - 1 FC Gomel (hiệp 1: 1 - 1).
Lịch sử đối đầu giữa Dinamo Minsk và FC Gomel thế nào?
Hai đội đã gặp nhau 20 lần: Dinamo Minsk thắng 12, hòa 3, FC Gomel thắng 5.
