Indonesia Super League ·
Dewa United FC vs Persijap Jepara
Dewa United FC
19:00
20/10/2026
Persijap Jepara
Đối đầu
Lịch sử đối đầu
Tổng quan
Thống kê 2 lần gặp nhau
2Dewa United FC thắng
0Hòa
0Persijap Jepara thắng
| Số trận thắng | Dewa United FC | Persijap Jepara |
|---|---|---|
| Sân nhà của Dewa United FC | 1 | 0 |
| Sân nhà của Persijap Jepara | 1 | 0 |
Diễn biến
Diễn biến sẽ được cập nhật khi trận đấu bắt đầu.
Thống kê
Thống kê sẽ có khi trận đấu bắt đầu.
Đội hình
Đội hình ra sân thường được công bố khoảng 1 giờ trước giờ bóng lăn.
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận Dewa United FC vs Persijap Jepara diễn ra lúc mấy giờ?
Trận Dewa United FC vs Persijap Jepara thuộc Indonesia Super League diễn ra lúc 19:00, Thứ Ba 20/10/2026 (giờ Việt Nam).
Trận Dewa United FC vs Persijap Jepara diễn ra ở sân nào?
Trận đấu diễn ra trên sân Stadion Indomilk Arena.
Lịch sử đối đầu giữa Dewa United FC và Persijap Jepara thế nào?
Hai đội đã gặp nhau 2 lần: Dewa United FC thắng 2, hòa 0, Persijap Jepara thắng 0.
